ടെലിഗ്രാമിലെ ഞാന്‍ ഇല്ല.. എന്റെ പേരും പറഞ്ഞ് മറ്റു തരത്തില്‍ ഉള്ള മെസ്സേജ് അയക്കുന്നത് ഏതോ വ്യാജന്‍ ആണ്.. എന്‍റെ ആരാധകര്‍ സൂക്ഷിക്കുക.. ഞെട്ടിക്കുന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി മാളവിക..

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സെലിബ്രിറ്റികൾ നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്‌നങ്ങളിലൊന്നാണ് വ്യാജ പ്രൊഫൈലുകൾ. മിക്ക സെലിബ്രിറ്റികൾക്കും ഇത്തരം അവസ്ഥകൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഇന്ന് ഓൺലൈൻ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിക്കുന്ന സംഘങ്ങൾ വരെയുണ്ട്.

ഈയിടെയായി ഇത്തരം വാർത്തകൾ ഏറെയാണ്. ലോകമെമ്പാടും ആരാധകരുള്ള യുവനടി മാളവിക മോഹനൻ എന്ന പേരിൽ ഒരാൾ വ്യാജ ടെലിഗ്രാം അക്കൗണ്ട് ഉണ്ടാക്കി സുഹൃത്തുക്കൾക്കും പരിചയക്കാർക്കും സന്ദേശങ്ങൾ അയച്ചതാണ് കഴിഞ്ഞ വർഷം അത്തരത്തിലൊരു സംഭവം.

ഇത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ട മാളവിക തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെ ആരാധകർക്കും സുഹൃത്തുക്കൾക്കും മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. അത്തരം സന്ദേശങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാനോ സ്വയം അറിയിക്കാനോ നടൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ‘ടെലിഗ്രാം’ ആപ്പിൽ ഒരാളുടെ രീതിയിൽ എന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾക്കും പരിചയക്കാർക്കും ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് അത്തരമൊരു സന്ദേശം ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ദയവായി അത് അവഗണിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ടെലിഗ്രാം ഉപയോഗിക്കാത്തതിനാൽ എന്നെ അറിയിക്കുക. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലോ വാട്ട്‌സ്ആപ്പിലോ എനിക്ക് മെസ്സേജ് ചെയ്യുക.

എല്ലാവരേയും വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നു (ആ ദുരന്തം ഒഴികെ) ..’, മാളവിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സ്റ്റോറിൽ കുറിച്ചു. പട്ടം പോലെ തന്നെ നിർണ്ണായകം, ഗ്രേറ്റ് ഫാദർ, പേട്ട, മാസ്റ്റർ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ മാളവിക അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കാർത്തിക് നരേന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിലാണ് മാളവിക ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നത്.

Fake profiles are one of the biggest problems facing celebrities on social media. Most celebrities have had these conditions. Today there are even money laundering gangs on online platforms. There has been a lot of such news lately.

One such incident last year was when Malavika Mohanan, a young actress with fans all over the world, created a fake telegram account and sent messages to friends and acquaintances. Noticing this, Malavika warned her fans and friends through her Instagram account.

The actor wants to avoid such messages or inform himself. Sending a message to my friends and acquaintances in the manner of someone in the ‘Telegram’ app. If you receive such a message, please ignore it or let me know as I do not use Telegram. Message me on Instagram or WhatsApp.

Loves everyone so much (except for that tragedy) .. ‘, Malavika wrote in the store on Instagram. Like Pattom, Malavika has acted in films like Nirnayakam, Great Father, Peta and Master. Malavika is currently starring in Karthik Narain’s new movie.

PHOTO COURTESY MALAVIKA MOHANAN INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

PHOTO COURTESY MALAVIKA MOHANAN INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*