കി, ണ, റി, ൽ എടുത്ത് ചാടി സാനിയ. ഇപ്പോഴും ഞെട്ടൽ മാറാതെ വിഷ്ണു ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ.. എങ്ങനെ ഞെട്ടാതെയിരിക്കും ഒരേ പൊളിയാണ് താരം..

ഡാൻസ് ഷോകളിലൂടെ മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച സാനിയ അയ്യപ്പൻ മലയാള സിനിമയിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളായിരുന്നു. സാനിയ അയ്യപ്പന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിലെ വേറിട്ട അനുഭവമായിരുന്നു ക്വീൻ എന്ന ചിത്രം. ചിത്രത്തിലെ താരത്തിന്റെ കഥാപാത്രം ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു.

പിന്നീട് മഞ്ജു വാര്യരുടെ മകൾ ജാൻവിയുടെ കഥാപാത്രവും വൻ ഹിറ്റായിരുന്നു. കൃഷ്ണൻകുട്ടിയാണ് സാനിയയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം. തനിക്ക് ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ ആവാനാണ് ആഗ്രഹമെന്നും സിനിമയിൽ തുടരുകയാണ് തന്റെ ലക്ഷ്യമെന്നും നടി പറഞ്ഞു.

സിനിമയിൽ ഇതുവരെ എടുത്ത തീരുമാനങ്ങളെല്ലാം ശരിയാണെന്നാണ് താൻ വിശ്വസിക്കുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. വമ്പൻ സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാനും മികച്ച നടന്മാർക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കാനും സാധിച്ചത് തന്റെ ഭാഗ്യമായി കരുതുന്നു. ഈ യാത്ര ഒരുപാട് ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് താരം പറയുന്നു.

വളരെ ശ്രദ്ധയോടെയാണ് അദ്ദേഹം സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. സൽമാനുമൊത്തുള്ള അനുഭവങ്ങളും ദുൽഖർ പങ്കുവച്ചു. മമ്മൂട്ടിയുമായുള്ള കോമ്പിനേഷൻ സീനുകളെ കുറിച്ചും താരം പറയുന്നു.

അവൻ ഒരു കഥാപാത്രമായി മാറുന്നത് താൻ നേരിട്ട് കണ്ടിട്ടുണ്ടെന്നും അതിൽ നിന്ന് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ പഠിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും സാനിയ പറയുന്നു.

ആദ്യം ടെൻഷൻ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും മമ്മൂട്ടി പെട്ടെന്ന് തന്നെ കംഫർട്ട് ആയി മാറിയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സല്യൂട്ട് എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ ദുൽഖർ തന്നെ വിളിച്ചിരുന്നുവെന്നാണ് സൂചന. ദുൽഖർ വളരെ ബാലിശനാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഒരു മഹാനടന്റെ മകനാണെന്നതിൽ സംശയമില്ലായിരുന്നു. അദ്ദേഹം ഒരു വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന നിർമ്മാതാവ് കൂടിയായിരുന്നുവെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു. ദുൽഖറിന്റെ നായികയായി അഭിനയിക്കണം എന്നൊരു സ്വപ്നമുണ്ട്. മഞ്ജു വാര്യർ വളരെ ലളിതമായ ഒരു നടിയാണ്.

ലൂസിഫറിന് ശേഷം മഞ്ജു ചേച്ചിയുമായുള്ള ബന്ധം നല്ല രീതിയിലാണ് മുന്നോട്ട് പോകുന്നതെന്ന് സാനിയ പറയുന്നു. താൻ അഭിനയിച്ച ഏറ്റവും ബുദ്ധിമുട്ടേറിയ സിനിമ ഏതാണെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ, എല്ലാ അഭിമുഖങ്ങളിലും സാനിയ വളരെ വേഗത്തിൽ മറുപടി നൽകി, ചിത്രം ആരംഭിച്ചത് കൃഷ്ണൻകുട്ടിയാണെന്ന്.

സിനിമയിലെ സാനിയയുടെ സാഹസികത വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ് നടനും തിരക്കഥാകൃത്തുമായ വിഷ്ണു ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ. ഷൂട്ടിങ്ങിനിടെ സാനിയ അയ്യപ്പന് സംഭവിച്ച അപകടത്തെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഏപ്രിൽ സി കേരളത്തിൽ ഒട്ടി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ കൃഷ്ണൻകുട്ടി ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തു. ഒരുപാട് സ്റ്റാൻഡുകളും കാര്യങ്ങളും സിനിമയിലുണ്ട്. ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ദുരിതം അനുഭവിച്ചത് സാനിയാണ്. കിണറ്റിൽ ചാടിയ ദൃശ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് അവൾ ഡ്യൂപ്പിനെ ഉപയോഗിച്ചില്ല.

ഉപയോഗിക്കാൻ പറഞ്ഞു. ധൈര്യവും ആഗ്രഹവും ഉണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞ് ഡ്യൂപ്പില്ലാതെ കിണറ്റിൽ ചാടി. യഥാർത്ഥ കിണർ ആയിരുന്നു അത്. ഒരുപാട് ടേക്ക് എടുക്കേണ്ടി വന്നു. അങ്ങനെ കിണറ്റിൽ ചാടുന്നതിനിടയിൽ കൈ തിരുമ്മി സാരമായി പരിക്കേറ്റു.

പിന്നെ കരച്ചിലും നിലവിളിയുമായി. കൈ ഒടിഞ്ഞെന്നാണ് എല്ലാവരും കരുതിയത്. എന്നാൽ അത് നടന്നില്ല. പരിക്കുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. എങ്കിലും അവൾ വഴങ്ങിയില്ല. വീണ്ടും ഒരു പ്രമുഖ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ ഷൂട്ടിംഗ് മികച്ച ഉദാഹരണമാണെന്ന് വിഷ്ണു ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*