കിടിലന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ ഏറ്റെടുത് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ.. ബീച്ചിൽ നിന്ന് കിടിലൻ ചിത്രങ്ങളും ആയി അർച്ചന കവി. തടി കൂടിയെന്ന് ആരാധകര്‍..

നീലത്താമര എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടിയ താരമായിരുന്നു അർച്ചന കവി. നീലത്താമര എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ താരം മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവെച്ചത്. എന്നാൽ, ചിത്രം മികച്ച വിജയം നേടിയില്ല. ചിത്രത്തില് നായികയായി നിശ്ചയിച്ചിരുന്നെങ്കിലും പിന്നീട് സഹനടനായി മാറുകയായിരുന്നു.

പിന്നീട് താരത്തിന്റെ അവസരങ്ങൾ കുറഞ്ഞു. വിവാഹശേഷം സിനിമയിൽ നിന്ന് താരം ഇടവേള എടുത്തിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിരുന്നു. അടുത്തിടെ, നടിയുടെ ശരീരഭാരം കൂട്ടുന്ന ചില ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ ചിത്രങ്ങളും മറ്റും മറ്റുള്ളവർക്ക് മുന്നിൽ എത്തിക്കുന്നത്. താരം പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളെല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടും. താരം പങ്കുവെച്ച ഒരു ചിത്രമാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധയാകർഷിക്കുന്നത്.

താരത്തിന്റെ പുതിയ മേക്ക് ഓവർ ചിത്രങ്ങളാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളത്. ലോക്ക്ഡൗൺ കാലത്ത് താൻ അനുഭവിച്ച ചില മാനസിക പ്രശ്‌നങ്ങളുടെയും ഭക്ഷണ ശീലങ്ങളുടെയും വീഡിയോ അടുത്തിടെ താരം പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. ബീച്ചിൽ നിൽക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്.

അത് തന്റെ ശരീരഭാരത്തെ പ്രതികൂലമായി ബാധിച്ചുവെന്നും. പിന്നീട് ഇത് ഓൺലൈനിൽ കണ്ടെത്തുകയും ഫിറ്റ്നസ് പരിശീലകൻ വീണ്ടെടുക്കുകയും ചെയ്തു. കഴിഞ്ഞ 15 ദിവസമായി താൻ മാറിയെന്ന് പറഞ്ഞാണ് താരം തന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചത്.

കഴിഞ്ഞ 15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങളാൽ ഫിറ്റ്‌നസ് പരിശീലകനാണ് താനെന്ന് പി.ടി.യെ ഓൺലൈനിൽ പരിചയപ്പെടുത്തിയ രാജേഷ് പറയുന്നു.

ആരോഗ്യം വീണ്ടെടുക്കാൻ സഹായിച്ചത് അദ്ദേഹമാണെന്നും പരിശീലനം ഇപ്പോഴും നടക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഇനിയും ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിക്കാനുണ്ടെന്നും നടി പറയുന്നു. വിവാഹശേഷം സിനിമയിൽ അത്ര സജീവമല്ലെങ്കിലും വെബ് സീരീസുകളിൽ ഇപ്പോഴും സജീവമാണ് അർച്ചന.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*