ഏഴ് കിലോയോളം ശരീര ഭാരം കുറച്ചു.. മാത്രമല്ല നല്ല ഒരു തേപ്പ് കിട്ടിയിട്ടുമുണ്ട്.. പക്ഷെ അതിനു പോയി പ്രതികാരം ചെയ്യാന്‍ ഒന്നും നിന്നില്ല.. സൂപ്പര്‍ നായിക ബ്രൂസ്‌ലി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ..

മിന്നൽ മുരളി എന്ന ചിത്രം വൻ ഹിറ്റായി മാറുകയാണ്. ഡൈസണും ഷിബുവും മാത്രമല്ല ചിത്രത്തിലെ എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുത്തു. നായിക ബ്രൂസ് ലീ ബിഗ്ഗിയും പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് കടന്നു. ഒരു സൂപ്പർ പവറും ഇല്ലാതെ നാടിനെ രക്ഷിച്ച നായിക ബ്രൂസ് ലീ ബിജിയെക്കുറിച്ചും സംസാരമുണ്ട്.

എറണാകുളത്തുകാരിയായ ഫെമിന ജോർജാണ് ബ്രൂസ് ലീയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഫെമിനയുടെ ആദ്യ ചിത്രമായിരുന്നു അത്. സെന്റ് തെരേസാസിൽ നിന്നുള്ള എം.കോമിനുള്ള മിന്നൽ ഫെമിന ഓഡിഷനിലൂടെയാണ് മുരളി എത്തുന്നത്.

നടിയുടെ കുടുംബത്തിനും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കൾക്കും മാത്രമാണ് താൻ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്ന കാര്യം അറിയാമായിരുന്നതെന്നും ഫെമിന പറയുന്നു. ചിത്രത്തിനായി ഏഴ് കിലോയോളം കുറച്ചു. തുടർന്ന് പരിശീലനവും ഉണ്ടായിരുന്നു. കിക്ക് ബോക്സിംഗ് പഠിച്ചു.

അതിനുശേഷം ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചു. രണ്ടര വർഷമായി സിനിമയ്‌ക്കായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നുവെന്നും ഫെമിന പറയുന്നു. ചിത്രത്തിൽ യഥാർത്ഥ ടേപ്പ് ലഭിച്ച കഥാപാത്രത്തെയാണ് ഫെമിന അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ജീവിതത്തിൽ ട്രെഡ്‌മില്ലിൽ കയറിയോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് പൊട്ടിച്ചിരിയാണ് ഫെമിനയുടെ മറുപടി.

എന്നാൽ ഞാൻ മറ്റാരെയും തടവിലാക്കിയില്ല. ടേപ്പ് കിട്ടിയപ്പോൾ എല്ലാവർക്കും സ്വാഭാവികമായി സംഭവിച്ച ചില ചെറിയ ബഗുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ അതിനൊന്നും പ്രതികാരം ചെയ്തില്ല. സിനിമയിൽ തുടരാനാണ് ഇപ്പോൾ തീരുമാനം.

അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും സിനിമയിൽ വരാൻ ആദ്യം വലിയ താൽപര്യമില്ലായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഇരുവർക്കും സിനിമയെക്കുറിച്ച് നല്ല അഭിപ്രായമാണ്. രണ്ടും ബാക്കപ്പ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ വരുമ്പോൾ ചെയ്യണം. നടിയായി തുടരാനാണ് തീരുമാനം.

FEMINA GEORGE PHOTOSSSS

FEMINA GEORGE PHOTOSSSS

FEMINA GEORGE PHOTOSSSS

FEMINA GEORGE PHOTOSSSS

FEMINA GEORGE PHOTOSSSS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*