ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಶೃಂಗಾರದ ಆಸೆ ಬಂದಾಗ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ!

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ಮಿತ್ರರೇ ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾರೂ ಕೂಡ ಅನ್ಯಥಾ ಭಾವಿಸಬೇಡಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ವಿಚಾರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವುದಿಲ್ಲ ಇವತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಮತ್ತು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಇರುವವರಿಗೆ ಈ ವಿಷಯ ಅನುಕೂಲವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇವೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕೆಲ ಹುಡುಗ ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ತಮಗೆ ಬುದ್ಧಿ ಬಂದ ಮೇಲೆ ಮದುವೆ ಆದ ನಂತರ ಸಾಕಷ್ಟು ಗುಟ್ಟಿನ ವಿಷಯಗಳು ನಮ್ಮ ಹುಡುಗರಿಗೆ ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೇ ಈ ವಿಚಾರಗಳು ಪ್ರಾಯಶಃ ಕೆಲವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಿಯ ಮಿತ್ರರೇ ಇವತ್ತಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಮ್ಮ ಹುಡುಗರು ಮದುವೆ ಆದಮೇಲೆ ತನ್ನ ಪತ್ನಿಯ ಹತ್ತಿರ ತಮಗೆ ಶೃಂಗಾರದ ಮೂಡ್ ಬಂದ್ರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅಂಜಿಕೆ ಮತ್ತು ಸಂಕೋಚ ಇಲ್ಲದೆ ಈಗ ಬೇಕು ಎನ್ನುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಓಪನ್ ಆಗಿ ತಮ್ಮ ಶೃಂಗಾರದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯರಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸುಖ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸಂಶೋಧನೆ ಒಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದೆ.

ಆದರೆ ಪ್ರಿಯ ಮಿತ್ರರೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಹುಡುಗರು ಮತ್ತು ಹುಡುಗಿಯರು ಓಪನ್ ಆಗಿ ತಮ್ಮ ಶೃಂಗಾರ ಕಾಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೇಗೆಲ್ಲ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ರೀತಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳಲು ತುಂಬಾ ನಾಚಿಕೆ ಸಂಕೋಚ ಪಡುತ್ತಾರಂತೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಹುಡುಗಿಯರು ಏನೆಲ್ಲಾ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಕೆಲವು ಶೃಂಗಾರದ ಕಾಮದ ಆಸೆಗಳನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ಪೂರೈಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ ನಾವು ಹಾಕಿರುವ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ಮತ್ತು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಶೇರ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ತಲುಪಿಸಿ, ಮತ್ತು ಈ ಮಾಹಿತಿಯ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯಮೂಲ್ಯವಾದ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ನಮ್ಮ ಜೊತೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*