പ്രേഷകരുടെ പ്രിയ താരത്തിന്റെ പഴയ ലുക്ക് കണ്ടോ… ഇനിയയുടെ വൈറല്‍ ആകുന്ന ഫോട്ടോസ് ഇതാ..

മലയാളികളുടെ പ്രിയ ജോഡികളായിരുന്നു സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും. താരങ്ങൾ ഇതുവരെ മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും മലയാളികൾക്കിടയിൽ മികച്ച സ്വീകാര്യതയാണ് ലഭിക്കുന്നത്. കാരണം, മലയാളികൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരുപാട് തെലുങ്ക്, തമിഴ് സിനിമകളിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും തമ്മിലുള്ള വിവാഹമോചനമാണ് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ചർച്ചാ വിഷയം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അഭ്യൂഹങ്ങളും വ്യാജ വാർത്തകളും പ്രചരിക്കുമ്പോഴും സെലിബ്രിറ്റികൾ തന്നെ വിവാഹമോചന വാർത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നേരിട്ട് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഒക്‌ടോബർ ആറിനാണ് നാഗചൈതന്യയും സാമന്തയും വിവാഹിതരാകുന്നത്. 2010ൽ ഗൗതം മേനോന്റെ ‘യേ മായ ചെസാപീക്ക്’ എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ വെച്ചാണ് സാമന്തയും നാഗചൈതന്യയും പ്രണയത്തിലായത്.

സാമന്തയുടെ പേരിൽ നിന്ന് നാഗചൈതന്യയുടെ അക്കിനേനിയെ ഒഴിവാക്കിയതായി ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു. ദമ്പതികളുടെ വിവാഹമോചന വാർത്ത നിങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നേരിട്ട് സ്ഥിരീകരിച്ചു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആകെ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ച വാർത്തയായിരുന്നു ഇത്.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലെല്ലാം ആരാധകരും ഫോളോവേഴ്സും ഉള്ള താരങ്ങളാണ് നാഗചൈതന്യയും സാമന്തയും. പ്രേക്ഷകരിൽ ചെലുത്തുന്ന സ്വാധീനം പ്രതീക്ഷയ്‌ക്കപ്പുറമാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്. ഇപ്പോഴിതാ ഈ വിഷയവുമായി മറ്റൊരു വാർത്ത കൂടി പുറത്ത് വന്നിരിക്കുകയാണ്.

നാഗചൈതന്യയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള എല്ലാ ഫോട്ടോകളും സാമന്ത ഇപ്പോൾ നീക്കം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വർഷത്തിനിടെ നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ ഡിലീറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ഡിലീറ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളിൽ വിവാഹ ചിത്രങ്ങളും ഹണിമൂൺ ചിത്രങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു,

ദമ്പതികൾ സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം നിൽക്കുന്ന രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ ഒഴികെ. ഒരുപാട് ആലോചനകൾക്ക് ശേഷം ഞാനും സാമും വേർപിരിഞ്ഞു, ഞങ്ങളുടെ സ്വന്തം വഴി പിന്തുടരാൻ തീരുമാനിച്ചു.

ഒരു ദശാബ്ദക്കാലത്തെ സൗഹൃദം ഞങ്ങൾ ഭാഗ്യവാന്മാരായിരുന്നു, അതായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ ബന്ധത്തിന്റെ കാതൽ. ഞങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള സൗഹൃദം തുടരുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ‘

INIYA CUTE PHOTOS

INIYA CUTE PHOTOS

INIYA CUTE PHOTOS

INIYA CUTE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*