ഈ മുട്ട പറയും നിങ്ങളുടെ സ്വഭാവം… ഇതിൽ നിന്ന് ഒരു മുട്ട തിരഞ്ഞെടുക്കുക.. മുട്ട പറയും നിങ്ങള്‍ എത്തരത്തില്‍ ഉള്ള ആള്‍ ആണെന്ന്..

ചിത്രങ്ങളുടെ രൂപത്തിൽ ചിത്രങ്ങളുള്ള നാല് മുട്ടകൾ ചുവടെയുണ്ട്. ഇവയിൽ ഓരോന്നിനും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട വ്യക്തിയുടെ സ്വഭാവ സവിശേഷതകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സന്ദേശം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ടെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു. ഓരോരുത്തരെയും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന വ്യക്തിക്ക് അവരുടെ സ്വഭാവം ഏത് വിഭാഗത്തിൽ പെട്ടതാണെന്ന് കണ്ടെത്താനുള്ള ഒരു മാർഗമാണിത്.

പുരാതന ഈജിപ്തിൽ അക്ഷരമാല രൂപപ്പെടുന്നതിന് വളരെ മുമ്പുതന്നെ ആശയവിനിമയത്തിനായി ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ചിഹ്നങ്ങളെ ഈ നാല് സ്വർണ്ണമുട്ടകൾ ചിത്രീകരിക്കുന്നു. ഇത് അവരുടെ സ്വഭാവവും അവരുടെ ജീവിത പുരോഗതിക്ക് വരുത്തേണ്ട നിർണായക മാറ്റങ്ങളും മനസ്സിലാക്കാൻ സഹായിക്കും.

ആദ്യത്തെ പൊൻമുട്ട തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന വ്യക്തി വളരെയധികം കഴിവുകളും താൽപ്പര്യങ്ങളും ഉള്ള ഒരാളായിരിക്കും. ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ ആസൂത്രണത്തിൽ പുലികൾ. ജീവിതത്തിലെ ചെറിയ കാര്യങ്ങൾക്ക് പോലും പ്ലാൻ സൂക്ഷിക്കുന്നവർ.

ഈ മികവ് പ്രയോജനകരമാണെന്ന് പലപ്പോഴും പറയാറുണ്ട്. അതായത്, ഏകാഗ്രതയോടെയും ക്ഷമയോടെയും മുന്നോട്ട് പോകേണ്ടത് ആവശ്യമാണ്. രണ്ടാമത്തെ പൊൻമുട്ട എടുക്കുന്നവൻ നേരെ പോയി നേരെ പോകുന്നവനാണ്. അപമാനം അവർ സഹിക്കില്ല.

അവരുടെ ശൈലി തുറന്നുപറയുന്നതാണ്. അത്തരം ആളുകൾ വൈകാരിക നിയന്ത്രണവും തന്ത്രപരമായ പെരുമാറ്റവും ബോധപൂർവ്വം പരിശീലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. മൂന്നാമത്തെ പൊൻമുട്ട തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നവർ എന്തും സ്വീകരിക്കാനും ഉൾക്കൊള്ളാനും തയ്യാറാണ്.

പ്രതിസന്ധികളെയും പ്രതിസന്ധികളെയും അതിജീവിക്കാനുള്ള കരുത്ത്. റിസ്ക് എടുക്കുന്ന പരിപാടികൾ അവർക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടായിരിക്കും. ജീവിതത്തോട് ഒരു പിൻവലിക്കൽ സമീപനമുണ്ടെങ്കിൽ, അവർ അത് തിരുത്തേണ്ടതുണ്ട്.

നാലാമത്തെ സ്വർണ്ണമുട്ട തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നവർ ഗൗരവമായി സ്വാഭാവികമായിരിക്കും. പൊടിപ്പും തൊങ്ങലും നിറഞ്ഞ സംസാര ശൈലി ഇഷ്ടപ്പെടാത്തവർക്ക് അസാധാരണമായ എന്തും പ്രകടിപ്പിക്കാം. ആശയക്കുഴപ്പം ഏറെയുള്ളതിനാൽ അവർ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് വിശകലനം ചെയ്ത് തീരുമാനമെടുക്കുന്നതാണ് നല്ലത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*