ഇതിന്റെ കാരണം തുറന്നു പറയും എന്ന് താരം.. കാണാതായ സുബിയെ അവസാനം കണ്ടെത്തി😮😮.. പ്രേഷകരെ ഞെട്ടിച്ച സംഭവം ഇങ്ങനെ..😯😯

അവതാരകയും നടിയുമായ സുബി സുരേഷ് മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയാണ്. ദൃശ്യമാധ്യമങ്ങളിലും മറ്റ് സ്റ്റേജ് ഷോകളിലും പുരുഷ ഹാസ്യതാരങ്ങളെ വെല്ലുന്ന ഹാസ്യ താരമാണ് സുബി. എന്നും കോമഡി വിഷയമാക്കുന്ന സുബി കോമഡി സ്കിറ്റുകളിൽ അധികം ഇല്ലാത്ത സമയത്താണ് സ്ത്രീകൾ രംഗപ്രവേശം ചെയ്യുന്നത്.

നിരവധി കലാകാരന്മാരെ സമ്മാനിച്ച കൊച്ചിൻ കലാഭവനിലൂടെയാണ് സുബിയും എത്തിയത്. 38 കാരിയായ നടി ഇതുവരെ വിവാഹിതയായിട്ടില്ല. സുബിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചില പരസ്യങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു. സുബി സുരേഷിന് വയസ്സ് 28.

എറണാകുളം ജില്ലയിലെ എളമക്കരയിൽ നിന്ന് 5-12-2021 മുതലാണ് ഇയാളെ കാണാതായത്. സംശയാസ്പദമായ വാഹനങ്ങൾ സൂക്ഷിക്കുക. എന്തെങ്കിലും വിവരം ലഭിക്കുന്നവർ താഴെയുള്ള നമ്പറിൽ വിളിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെടുകയും അവരുടെ ഫോൺ നമ്പർ ഷെയർ ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

സുബിയുടെ ഫോട്ടോയും അടിക്കുറിപ്പും കാണാനില്ല. ചാനലിലെ സുബിയുടെ പുതിയ ഷോയുടെ പ്രമോഷനായിരിക്കും പരസ്യമെന്ന് ആരാധകർ പറഞ്ഞു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് പുതിയ വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. അവസാനം സുബി സുരേഷിനെ കണ്ടെത്തി.

പ്രശസ്ത സിനിമാ താരം സുബി സുരേഷിനെ കണ്ടെത്തി. പുതിയ പരസ്യം പ്രകാരം തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയിലെ തിരുവല്ലത്താണ് ഇത് കണ്ടെത്തിയത്. പണത്തിന് വേണ്ടി തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി അപായപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ച നടനെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും 24,12,2021 വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ട് 7 മണിക്ക് കൈരളി ടിവിയിൽ വെളിപ്പെടുത്തുമെന്നും കുറ്റവാളികൾക്കെതിരെ നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും സുബി പറഞ്ഞു.

ഹോം എന്ന സിനിമയുടെ പ്രശസ്ത നടനും സംവിധായകനും നടനും അപകടത്തിൽ സഹായിച്ചില്ലെന്നും സുബി ആരോപിച്ചു. എന്തായാലും ഇത്രയും വ്യത്യസ്‌തമായ ഒരു പരസ്യത്തിന് പിന്നിൽ എന്താണെന്ന് അറിയാൻ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ.

SUBI SURESHHH PHOTOS

SUBI SURESHHH PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*