ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ താണ്ഡവമാടുകയാണ് ഈ താരം…. ലാലേട്ടന്റെ താണ്ഡവത്തിലെ ആ ക്യൂട്ട് നായികയുടെ ന്യൂ ലുക്ക്‌ കണ്ടോ കണ്ണ് തള്ളി ആരാധകർ.

ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് മോഹൻലാൽ നായകനായി 2002-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മലയാളം സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രമാണ് താണ്ഡവം. സായ് കുമാർ, നെടുമുടി വേണു, ജഗദീഷ്, മനോജ് കെ ജയൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ചിത്രം ബോക്‌സോഫീസിൽ കാര്യമായ പ്രകടനം നടത്തിയില്ലെങ്കിലും മലയാള സിനിമയുടെ ആദ്യ ദിന കളക്ഷനിലെ മുൻ റെക്കോർഡ് തകർത്തു. ഈ ചിത്രത്തിലെ കഥാപാത്രങ്ങൾ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവെച്ചത്. കാശിനാഥൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് മോഹൻലാൽ വെള്ളിത്തിരയിൽ അവതരിപ്പിച്ചത്.

മോഹൻലാലിന്റെ നായികയായി മീനാക്ഷിയെ വെള്ളിത്തിരയിൽ അനശ്വരമാക്കിയത് കിരൺ റാത്തോഡാണ്. സിനിമയിൽ താരം മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവെച്ചത്. തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ സജീവ നടനായ അദ്ദേഹം നിരവധി മലയാള സിനിമകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

1999 ൽ ഒരു മ്യൂസിക് വീഡിയോയിലാണ് നടി ആദ്യമായി ക്യാമറയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. 2000ലാണ് നടി ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.മലയാളം, കന്നഡ, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി, ഹിന്ദി ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

പഴയതുപോലെ സിനിമയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും സിനിമയിൽ നിന്ന് പൂർണമായി പുറത്തായിട്ടില്ല. ഈ വർഷം വരെ ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തു. സിനിമയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് താരം.

ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും താരം പതിവായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം നാല് ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് താരത്തിനുള്ളത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ താരം പങ്കുവെച്ച

ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അതിവേഗം വൈറലാകുകയാണ്. നാല്പതാം വയസ്സിലും പഴയ സൗന്ദര്യം കാത്തുസൂക്ഷിക്കുകയാണ് നടി. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലാകുകയാണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് കോസ്റ്റ്യൂമിലാണ് നടി ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്.

ഭീമാകാരമായ ബോൾഡ് വസ്ത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. നടി തന്നെയാണ് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചത്.

Kiren rathode Photos

Kiren rathode Photos

Kiren rathode Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*