എന്നെ പ്രശസ്തനാക്കിയത് സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റാണ്. അല്ലെങ്കിൽ ആരും എന്നെ അറിയുമായിരുന്നില്ല. ആ ക്രെഡിറ്റ്‌ സന്തോഷ് പണ്ടിട്ടിന് ഉള്ളത് തന്നെയാണ്.. ഗ്രേസ് ആന്റണി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ ഒക്കെ.

കുറച്ച് സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ച് വലിയ ഒരു ആരാധക പിന്തുണ ഉണ്ടാകിയ താരമാണ് ഗ്രേസ്. കുമ്പളങ്ങി നൈറ്റ്ഹൗസിൽ ഫഹദിന്റെ ഷമ്മിയുടെ ഭാര്യയായി ഗ്രേസ് പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിച്ചു. പിന്നീട് ഗ്രേസിനായി നല്ല സിനിമകൾ ചെയ്തു. അഭിനയത്തിൽ മാത്രമല്ല.

നൃത്തത്തിലും മികവ് തെളിയിച്ച നടിയാണ് ഗ്രേസ് ആന്റണി. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ നടിയാണ് ഗ്രേസ് ആന്റണി. ഹാപ്പി വെഡ്ഡിംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി സിനിമാലോകത്ത് ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടത്.

ഇപ്പോഴിതാ ഒരു പ്രമുഖ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ നടി പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. തന്റെ ആദ്യ ചിത്രത്തെ കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ് താരം. റാഗിങ്ങിന്റെ ഭാഗമായി ഗ്രേസ് ആന്റണി ഒരു ഗാനം ആലപിക്കുന്ന രംഗമുണ്ട് സിനിമയിൽ.

ചിത്രത്തിലെ ‘രാത്രി സുഭാരത്രി’ എന്ന ഗാനം സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റിന്റെ കൃപയാൽ ആലപിച്ചിരിക്കുന്നു. സന്തോഷ് പണ്ഡിറ്റ് ഇല്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ, ആ പാട്ടില്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ, ആരും അറിയുമായിരുന്നില്ല. അദ്ദേഹം തന്നെയാണ് പാട്ട് തിരഞ്ഞെടുത്തത്.

ആ പാട്ട് എടുക്കണം, ഞാൻ സംവിധായകനോട് പറഞ്ഞു. ഹരിമുരളിരവ എന്ന ഗാനമാണ് ആദ്യം പാടിയത്. പക്ഷേ ആ പാട്ട് പാടാൻ പറ്റുമെന്ന് കരുതിയില്ല. അതാണ് സംവിധായകൻ പറയുന്നത്. ഏത് പാട്ടാണ് പാടുന്നതെന്ന് ചോദിച്ചു.

പുതിയ സിനിമ ഇറങ്ങിയെന്നും അതിൽ ഒരു പാട്ടുണ്ടെന്നും പറഞ്ഞപ്പോൾ പടാൻ പറഞ്ഞു. ഗാനം ആലപിച്ചു. എന്നാൽ അങ്ങനെയൊരു പാട്ട് അവർ കേട്ടിട്ടില്ല. സിനിമയിൽ ഗുഡ് നൈറ്റ് പാടുന്നത് ഇങ്ങനെയാണെന്ന് ഗ്രേസ് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. കനകം കാമിനി കലഹം ആണ് താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ റിലീസ്.

GRACE ANTONY PHOTOS

GRACE ANTONY PHOTOS

GRACE ANTONY PHOTOS

GRACE ANTONY PHOTOS

GRACE ANTONY PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*