സ്വന്തം അമ്മയുടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച മകളെ പുകഴ്ത്തുകയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ. വേദനാജനകമായ ബന്ധത്തിന് ശേഷം അമ്മ പുനർവിവാഹം കഴിച്ചതിന്റെ സന്തോഷം മകൾ ആഘോഷിക്കുകയാണ്.

മകൾ അമ്മയുടെ രണ്ടാം വിവാഹം ആഘോഷിച്ചു. കാരണം കേട്ടോ? സ്വന്തം അമ്മയുടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച മകളെ പുകഴ്ത്തുകയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ.

സ്വന്തം അമ്മയുടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച മകളെ പുകഴ്ത്തുകയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ. വേദനാജനകമായ ബന്ധത്തിന് ശേഷം അമ്മ പുനർവിവാഹം കഴിച്ചതിന്റെ സന്തോഷം മകൾ ആഘോഷിക്കുകയാണ്.

ആൽഫ വൈഫ് എന്ന ട്വിറ്റർ ഉപയോക്താവാണ് അമ്മയുടെ വിവാഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ട്വിറ്ററിൽ പങ്കുവെച്ചത്. വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള മെഹന്ദി ചടങ്ങിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു. വിവാഹ മോതിരം കൈമാറിയതിന് ശേഷം തന്റെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നുവെന്നും പുതിയ പങ്കാളിക്കൊപ്പം ആയിരിക്കുമ്പോൾ താൻ വളരെ സുന്ദരിയായിരുന്നെന്നും പെൺകുട്ടി പറഞ്ഞു. അവരെ അമ്മയായി കിട്ടിയത് എന്റെ ഭാഗ്യമാണ്.

അവളും അവളുടെ 16 വയസ്സുള്ള സഹോദരനും അവരുടെ കുടുംബത്തിലെ ഒരു പുരുഷനെ തിരിച്ചറിയാത്ത ഒരു കാലമുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ഒരാളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അതിയായ സന്തോഷമുണ്ട്, ”അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

15 വർഷം മുമ്പാണ് അമ്മ ആദ്യ വിവാഹം അവസാനിപ്പിച്ചത്. ഒരു ദശാബ്ദത്തിന് ശേഷം പുതിയൊരു ജീവിതം ആരംഭിക്കാൻ തനിക്ക് ധൈര്യമുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. പതിനേഴാം വയസ്സിൽ വീട്ടുകാരുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി അമ്മ വിവാഹം കഴിച്ചു. എന്നാൽ, മക്കളുടെ പഠനച്ചെലവ് പോലും പിതാവ് നൽകിയില്ല.

അവന് രണ്ട് വയസ്സുള്ളപ്പോൾ അമ്മ അവനെ വിവാഹമോചനം ചെയ്തു. അച്ഛനുമായുള്ള ബന്ധം നഷ്ടപ്പെട്ടതോടെ അമ്മയ്ക്ക് പുരുഷന്മാരിലുള്ള വിശ്വാസം നഷ്ടപ്പെട്ടു. വീണ്ടും മറ്റൊരാളെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അമ്മ സമ്മതിച്ചതിൽ അതിയായ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് പെൺകുട്ടി പറഞ്ഞു.


കടപ്പാട്

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*