കടും ചുവപ്പ് ആണ് കൂടുതല്‍ ഇഷ്ടം.. പുത്തന്‍ ബി എം ഡബ്ല്യു സ്വന്തമാക്കി പ്രിയ താരം സംയുക്ത മേനോന്‍.. ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ച് ആരാധകര്‍

മലയാളത്തിൽ നടിമാരെ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്, അടുത്തിടെ അത്തരം കാറുകൾ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഒക്ടോബറിലാണ് നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് എഎംജി ഗ്ലീ 53 വാങ്ങിയത്. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് ഇപ്പോൾ മറ്റൊരുതാരവും തന്റെ ഇഷ്ട വാഹനം സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ തെന്നിന്ത്യയിൽ ഉടനീളം അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന മലയാളി സംയുക്ത മേനോനാണ് പുതിയ കാർ വാങ്ങിയത്. മലയാളം, തമിഴ് സിനിമകളിൽ ചെറുതും വലുതുമായ വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള നടിയാണ് സംയുക്ത മേനോൻ. ടൊവിനോ തോമസ് ചിത്രം തീവണ്ടിയിലാണ് താരത്തിന്റെ ആദ്യ ശ്രദ്ധ.

പിന്നീട് ലില്ലി എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ച അവർ പിന്നീട് തമിഴ്നാട്ടിൽ അലമാടു സുന്ദരിയായി അഭിനയിച്ചു. ജൂലൈ കാട്രിൽ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് യെമനി പ്രണയകഥയായ കൽക്കിയിലും എടക്കാട് ബറ്റാലിയനിലും ജയസൂര്യയ്‌ക്കൊപ്പം വെള്ളം എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചു.

അയ്യപ്പന്റെയും കോശിയുടെയും തെലുങ്ക് പതിപ്പ് പുറത്തിറങ്ങാനുണ്ട്. ഇതിൽ തെലുങ്കിലെ സൂപ്പർ നായികാ പദവിയിലേക്ക് താരം ഉയർന്നേക്കും. ഇപ്പോഴിതാ തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ കാർ സ്വന്തമാക്കിയതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് താരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ വിശേഷങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്നു. ബിഎംഡബ്ല്യു 3 സീരീസിലെ ലിമോസിനാണ് ആഡംബര കാർ വാങ്ങിയത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ താരം തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

“എന്റെ സന്തോഷം നിങ്ങൾ എല്ലാവരുമായും പങ്കിടുന്നു” എന്നാണ് അടിക്കുറിപ്പ്. ജോയിന്റ് വെഞ്ച്വർ കാർ കൊച്ചിയിലെ ഇവിഎം ഓട്ടോക്രാഫ്റ്റിൽ നിന്നാണ് വാങ്ങിയത്. 66 ലക്ഷം മുതൽ 70 ലക്ഷം രൂപ വരെയാണ് മോഡലിന്റെ വില.

ബിഎംഡബ്ല്യു കാർ തന്റെ സ്വപ്ന വാഹനങ്ങളിലൊന്നാണെന്ന് താരം പലപ്പോഴും അഭിമുഖങ്ങളിൽ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ചാപ്പയാണ് തന്റെ ഇഷ്ട നിറമെന്ന് പറയുന്ന താരത്തിന് അതേ നിറത്തിലുള്ള വാഹനമുണ്ട്.

Samyuktha menon Photos

Samyuktha menon Photos

Samyuktha menon Photos

Samyuktha menon Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*