നടി സാമന്ത ആശുപത്രിയിൽ. കാരണം തുറന്ന് പറഞ്ഞ് സാമന്തയുടെ മാനേജർ. പ്രാര്‍ത്ഥനയോടെ ആരാധകര്‍.

കടുത്ത വൈറൽ അണുബാധയെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങളെ തുടർന്ന് തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ നടി സാമന്ത അഖിനേനിയെ മാനേജർ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പോയിരുന്നു എന്ന വാര്‍ത്ത‍ വന്നിരുന്നു. ഇത് അവരുടെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഗോസിപ്പുകൾക്ക് കാരണമായി.

ഈ വാർത്ത പൊതുജനങ്ങൾക്കിടയിൽ വ്യാപകമായ ഊഹാപോഹങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു, സാമന്തയുടെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ആരാധകർ ആശങ്കാകുലരായി. ഈ ഘട്ടത്തിലാണ് സാമന്തയുടെ മാനേജരുടെ ഔദ്യോഗിക പ്രസ്താവന പുറത്ത് വന്നത്.

സാമന്തയുടെ ആരോഗ്യനിലയെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾ തള്ളിക്കളഞ്ഞ പ്രസ്താവനയിൽ കാര്യമായ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ലെന്നാണ് പറയുന്നത്. അതിനായി അവർ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിലെത്തി. മുൻകരുതലെന്ന നിലയിലാണ് സാമന്തയെ കോവിഡ് പരിശോധിച്ചത്.

ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള അണുബാധ ഒഴിവാക്കാൻ മാത്രമാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്. നേടിയത് ആരോഗ്യകരമാണ്. നേരിയ ചുമയെ തുടർന്ന് ഇന്നലെ എഐജി ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ച അദ്ദേഹം വീട്ടിൽ വിശ്രമത്തിലാണ്.

കിംവദന്തികളും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഗോസിപ്പുകളും വിശ്വസിക്കരുതെന്ന് സാമന്തയുടെ മാനേജർ മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. സാമന്ത പെട്ടെന്ന് സുഖം പ്രാപിച്ചതിൽ ആശ്വസിച്ച ആരാധകർക്ക് വലിയ ആശ്വാസമാണ് സാമന്തയുടെ ടീം വിശദീകരണം.

അടുത്തിടെ പുഷ്പലേ ഐറ്റംസ് എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ സാമന്ത വീണ്ടും വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടിയിരുന്നു. അതിനിടെ, പുഷ്പ എന്ന ചിത്രത്തിലെ നടിയുടെ ആദ്യ ഡാൻസ് നമ്പർ ‘ഓ അന്തവാ’ നിയമപരമായി. വരികളിലൂടെയും രംഗങ്ങളിലൂടെയും പുരുഷന്മാരെ കാമുകന്മാരായി ചിത്രീകരിച്ചുവെന്നാരോപിച്ച് ‘ഓ അന്തവാ’ എന്ന ഗാനത്തിനെതിരെ ഒരു പുരുഷ സംഘടന കേസ് ഫയൽ ചെയ്തതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു.

കോടതി വിധി വന്നിട്ടില്ല. സുകുമാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുഷ്പ ഡിസംബർ 17ന് റിലീസ് ചെയ്യും.ഫഹദ് ഫാസിൽ, സുനിൽ, അനസൂയ ഭരദ്വാജ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. രക്തചന്ദനം കടത്തുന്നതിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള രണ്ട് ഭാഗങ്ങളുള്ള കഥയാണിത്. ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങും.


കടപ്പാട്

PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*