ಆದಿಶಕ್ತಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ತಾಯಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭಯೋಗ..

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ, ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸನ್ ಗುರೂಜಿ.. ವಶೀಕರಣ ಸ್ಪೆಷಲಿಸ್ಟ್.. ವೃದ್ಧರಿಗೆ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.. ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತಡೆ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕುಡಿತ ಬಿಡಿಸಲು, ವಿದ್ಯೆ, ಉದ್ಯೋಗ, ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವೇದದ ಸ್ತಂಬನ ಮೋಹಕ, ತಂತ್ರಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಮೇಷ ರಾಶಿ.. ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಸೋತ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಬಹುದು. ಅನೇಕ ಸಂಕೀರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸರಳವಾಗುತ್ತವೆ. ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಮೃದುತ್ವ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ವೃಷಭ ರಾಶಿ.. ಕೆಲವರ ಪ್ರಶಂಸೆಯಿಂದಾಗಿ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ಇರುತ್ತದೆ. ಈಗ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದ ವಿಷಯಗಳು ಸಹ ಪೀಡಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ಸೋಮಾರಿತನದಿಂದಾಗಿ, ಅಧ್ಯಯನದಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸುಸ್ತಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ.. ನಿಮ್ಮ ಬೌದ್ಧಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಗೌರವ ಮತ್ತು ಅಸೂಯೆ ಎರಡನ್ನೂ ಎದುರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಕಟಕ ರಾಶಿ.. ನಿಮ್ಮ ವಾಹನವನ್ನು ಯಾರಿಗಾದರೂ ನೀಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಕೆಲವೊಬ್ಬರ ಅಪಕ್ವ ಸಲಹೆಯಿಂದ ಹಾನಿ ಸಾಧ್ಯತೆ. ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಗೈರಿನಿಂದ ಶೂನ್ಯ ಭಾವನೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರದ ಕಡೆಗೆ ಒಲವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.. ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಪ್ರತಿಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಪಾವಧಿ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಲಾಭ ಸಾಧ್ಯತೆ. ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯು ಕೆಲವರ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದ ನಾಶವಾಗುತ್ತದೆ, ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ.. ಕೆಲವು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ವಿದೇಶದಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ವೇಗ ಇರುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ಮಿತವಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ತುಲಾ ರಾಶಿ.. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅಸಡ್ಡೆಯಿಣದ ಅನಾಹುತವಾಗಬಹುದು. ಪೋಷಕರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಫಲಪ್ರದವಾಗಲಿದೆ. ಹೊಸದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ವಿರೋಧಿಗಳು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.. ಬೆಂಬಲಿಗರ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಬೆಂಬಲದಿಂದ ಲಾಭಗಳು ಇರಲಿವೆ, ಆದರೂ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭಗಳು ಮಧ್ಯಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಕಿರಿಕಿರಿ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ.. ಖ್ಯಾತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವು ವಿಷಯವನ್ನು ಗೊಂದಲಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿನ ಹೆಚ್ಚಳವು ಕಣ್ಣು ಕುಗ್ಗಿಸುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯವು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಮಕರ ರಾಶಿ.. ದೇಹದ ಕೆಳಗಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೋವು ಸಾಧ್ಯ. ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಸ್ಥಿರ ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿವಾದಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ವಾಹನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಸಾಧ್ಯತೆ. ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಹಕಾರದ ಕೊರತೆ ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಕುಂಭ ರಾಶಿ.. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುವುದು. ಯಾವುದೇ ಜೂಜು ಅಥವಾ ಸಂಪರ್ಕವು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆಸೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

ಮೀನಾ ರಾಶಿ.. ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪೈಪೋಟಿ ಸಾಧ್ಯ ನಿಕಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯೆಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಿಚಿತ್ರ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದ ನೀವು ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತೀರಿ. ಅಪಾಯವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ ಒಂದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.. ಕರೆ ಮಾಡಿ.. 888 44 32901

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*