ഈ സൗന്ദര്യത്തില്‍ വീഴത്തവര്‍ ആരുമില്ല.. ആരും നോക്കി നിന്ന്പോകുവും ! വെറുതെയല്ല, ഈ സുന്ദരിക്ക് വേണ്ടി നിർമ്മിച്ച ഒരു ക്ഷേത്രം പോലും തമിഴ്നാട്ടിലുണ്ട്.

നടിയും നർത്തകിയും മോഡലും ജിംനാസ്റ്റുമാണ് നിധി അഗർവാൾ. അഭിനയ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയും ആരും കൊതിക്കുന്ന സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ സംഗതിക്ക് കഴിഞ്ഞു. തെലുങ്ക്, തമിഴ് സിനിമകളിൽ സജീവമാണ് താരം.

2017 ലാണ് നടി ക്യാമറയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. ബാലെ, ഡോർ, ബെല്ലി ഡാൻസ് എന്നിവയിൽ അദ്ദേഹത്തിന് നല്ല പരിചയമുണ്ട്. മോഡലിംഗിലും സജീവമാണ്. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മുൻനിര നടിമാരുടെ പട്ടികയിലാണ് ഇപ്പോൾ അവർ.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 12 മില്യണിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ താരം പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അതിവേഗം തരംഗമാകുകയാണ്.

ഏത് വേഷത്തിൽ എത്തിയാലും ഫോട്ടോകളിൽ സുന്ദരിയാണ് നടി.താരത്തിന്റെ പല ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലാകുകയാണ്.

ക്യൂട്ട് ലുക്കിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു. ഫാഷൻ ഡിസൈനർ നന്ദിത തിരാണി ഡിസൈൻ ചെയ്ത വസ്ത്രം ധരിച്ചാണ് താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫർ കീരൻ ഫോട്ടോഗ്രാഫിയാണ് താരത്തിന്റെ മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങൾ ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയത്. ഷബീർ ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് ടൈഗർ ഷ്‌റോഫും നവാസുദ്ദീൻ സിദ്ദിഖിയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച മുന്ന മൈക്കിൾ എന്ന സൂപ്പർഹിറ്റിലൂടെ വെള്ളിത്തിരയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.

ബോളിവുഡിൽ ഇത്തരത്തിൽ ഒരു സിനിമയിൽ മാത്രമേ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളൂ. പിന്നീട് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും താരം സജീവമായി. 2018-ൽ നാഗചൈതന്യ മാധവൻ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർക്കൊപ്പം പ്രധാന വേഷത്തിൽ സവ്യ സച്ചിയിലൂടെ തെലുങ്കിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.

ചിമ്പു അഭിനയിക്കുന്ന ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രമാണ് ഈശ്വരൻ. ഭൂമി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താരം അവസാനമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. SIIMA അവാർഡ് ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഏഷ്യൻ അക്കാദമി ഓഫ് ഫിലിം ആൻഡ് ടെലിവിഷന്റെ ഓണററി അംഗമാണ്.

NIdhhi Agarwall Photos

NIdhhi Agarwall Photos

NIdhhi Agarwall Photos

NIdhhi Agarwall Photos

NIdhhi Agarwall Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*