കാട്ടുതീ പോലെ വൈറലായി എസ്തേറിന്റെ പുത്തന്‍ ഫോട്ടോസ്….. കുട്ടിയുടുപ്പിൽ തിളങ്ങി എസ്തർ അനിൽ.. എസ്തർ കൊച്ച് അങ്ങ് വലുതായല്ലോ!!!

ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ തന്റേതായ സ്ഥാനം നേടിയ നടിയാണ് എസ്തർ അനിൽ. ബാലതാരമായി സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച താരം മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെയാണ് നേടിയെടുത്തത്.

ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് OTT പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ റിലീസ് ചെയ്ത സൂപ്പർ ഹിറ്റ് മലയാളം ചിത്രമായ ദൃശ്യം 2 ലെ അവളുടെ പ്രകടനം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. മോഹൻലാലിന്റെ ഇളയ മകളുടെ വേഷമാണ് നടി അവതരിപ്പിച്ചത്.

ദൃശ്യത്തിന്റെ ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് താരം കാഴ്ചവെച്ചത്. കുട്ടിക്കാലത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച എസ്തർ ഇപ്പോൾ ഒരു കൊച്ചുകുട്ടിയല്ല. മുൻനിര നടിമാരുടെ പട്ടികയിലാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ് താരം.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ ഇഷ്ട ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ നടിക്ക് മടിയില്ല. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അവസാനം അപ്ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോകളെല്ലാം ബോൾഡ് സ്റ്റൈലിലാണ്.

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. കുഞ്ഞുടുപ്പിൽ തിളങ്ങുന്ന താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടിനിടെ എസ്തറിന്റെ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു. ചില ഓൺലൈൻ സഹോദരന്മാരിൽ നിന്നും സദാചാരവാദികളിൽ നിന്നും എസ്തർ പലപ്പോഴും അഭിപ്രായങ്ങൾ അഭിമുഖീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോഴിതാ തന്റെ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി എസ്തർ ആരാധകർക്ക് മുന്നിലെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ചിത്രങ്ങളിൽ എസ്തർ അതിസുന്ദരിയാണ്. കറുപ്പും ആധുനികവുമായ വസ്ത്രം ധരിച്ച് ബോണറ്റിന് മുകളിൽ കിടന്ന് പഴയ വെള്ള കോണ്ടസ കാറിന് മുന്നിൽ ഇരിക്കുന്ന ഫോട്ടോയാണ് എസ്തർ എടുത്തത്.

ഐഷയും ഫാബിയും ചേർന്നാണ് ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തിയത്. ഗ്ലോറിയയുടെ സ്റ്റൈലിംഗിൽ റിസ്വാൻ മേക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നു. മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ആരാധകരിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നത്. 2010ൽ ജയസൂര്യ നായകനായ നല്ലവൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബാലതാരമായാണ് എസ്തർ വെള്ളിത്തിരയിലെത്തിയത്.

മലയാളം, തെലുങ്ക്, തമിഴ് ഭാഷകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദൃശ്യത്തിന്റെ തെലുങ്ക്, തമിഴ് പതിപ്പുകളിൽ മറ്റ് ഭാഷകളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. കാറ്റ് തീ പോലെ വൈറല്‍ ആകുകയാണ് ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ഗ്രമില്‍ ആണ് കൂടുതലും വൈറല്‍ ആവുന്നത്..

PHOTOS OF ESTHER ANIL

PHOTOS OF ESTHER ANIL

PHOTOS OF ESTHER ANIL

PHOTOS OF ESTHER ANIL

PHOTOS OF ESTHER ANIL

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*