” മുട്ടായി തിന്നാല്‍ പുഴുപല്ല് വരും” കുഞ്ഞ് മഹാലക്ഷ്മി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ.. ദിലീപിന്റെയും കാവ്യയുടെയും മകള്‍ മഹാ ലക്ഷ്മിയുടെ ക്യൂട്ട് വീഡിയോ വൈറല്‍ ആവുന്നു..

താരങ്ങളും താര പുത്രി പുത്രന്മാരും ഇപ്പോഴും വാര്‍ത്ത‍ പ്രാധാന്യം ഉള്ളവരാണ്.. അതില്‍ മികച്ച ഒരു വാര്‍ത്ത‍ പ്രാധാന്യം ഉള്ള 2 പേരാണ് ദിലീപിന്റെ മക്കള്‍. മീനാക്ഷിയും മഹാ ലക്ഷ്മിയും. മീനാക്ഷി ദിലീപിന്റെ ആദ്യ ഭാര്യ മഞ്ചുവില്‍ ഉള്ളതാണ്. മഹാലക്ഷ്മി കാവ്യാ മാധവനില്‍ ഉണ്ടായതും.

കഴിഞ്ഞ 30 വർഷമായി മലയാള സിനിമയിലെ താരമാണ് നടൻ ദിലീപ്. ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ സൂപ്പർ ഹിറ്റുകൾ സമ്മാനിക്കുന്ന നടനാണ് ദിലീപ്. ഒട്ടനവധി ഹാസ്യ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ള ദിലീപിന് കുടുംബ പ്രേക്ഷകരുടെ പിന്തുണ എന്നും ഉണ്ടായിരുന്നു.

ജീവിതത്തിൽ ഒരു മോശം ഘട്ടത്തിലും ദിലീപിന്റെ സിനിമകൾ പ്രേക്ഷകരെ വിട്ടു പോയിട്ടില്ല. ദിലീപ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ അത്രയേറെ ഇഷ്ടമാണ്. ദിലീപിന്റെ ആദ്യ മകൾ മീനാക്ഷി മഞ്ജു വിവാഹമോചനം നേടിയ ശേഷം അച്ഛനൊപ്പമാണ് താമസിക്കുന്നത്.

കാവ്യാ മാധവനുമായുള്ള ബന്ധത്തിൽ മഹാലക്ഷ്മി എന്നൊരു മകളുമുണ്ട്. മഹാലക്ഷ്മിയുടെയും മീനാക്ഷിയുടെയും കഥ അറിയാനുള്ള ആകാംക്ഷയിലാണ് ആരാധകരും സിനിമാ പ്രേമികളും. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് മഹാലക്ഷ്മിയുടെ ആദ്യാക്ഷരങ്ങളുടെ ഫോട്ടോകൾ വൈറലായിരുന്നു.

ഇപ്പോഴിതാ മഹാലക്ഷ്മിയുടെ പുതിയ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ആർക്കെങ്കിലും മിഠായി വേണോ എന്ന് മഹാലക്ഷ്മിയോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ കുട്ടിയുടെ മറുപടി വൈറലായി. മധുരം കഴിച്ചാൽ ചീഞ്ഞ പല്ലുകൾ കിട്ടുമെന്നായിരുന്നു മഹാലക്ഷ്മിയുടെ മറുപടി.

മഹാലക്ഷ്മി എന്തൊരു ക്യൂട്ട് ഉത്തരമാണെന്നാണ് ആരാധകരുടെ കമന്റ്. നടി മഞ്ജു വാര്യരുമായുള്ള വിവാഹമോചനത്തിന് ശേഷം കാവ്യാ മാധവൻ ദിലീപുമായി ഏറ്റവുമധികം ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന പേരുകളിൽ ഒന്നായി മാറി. 2016 ലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. ദിലീപ് തന്നെയാണ് കാവ്യാ മാധവനുമായുള്ള വിവാഹം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ അറിയിച്ചത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*