എതിരില്ലതെ അമ്മയുടെ തലപ്പത്തേക്ക് വീണ്ടും ലാലേട്ടന്‍.. 😍😍😍 ഇനിയുള്ള നാലുകൊല്ലവും ലാലേട്ടന്‍ തന്നെ പ്രസിഡന്റ്.. വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തേക്ക് പൊരിഞ്ഞ മത്സരം നടക്കും..

സിനിമാ താര സംഘടനയായ അമ്മയുടെ പ്രസിഡന്റായി നടൻ മോഹൻലാൽ എതിരില്ലാതെ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. ഭരണസമിതിയിലേക്കുള്ള 2021–24 തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള നാമനിർദേശ പത്രിക പിൻവലിക്കാനുള്ള സമയപരിധി വ്യാഴാഴ്ച അവസാനിച്ചതിനെ തുടർന്ന്.

വ്യാഴാഴ്ചയാണ് മോഹൻലാൽ എതിരില്ലാതെ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്. വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനത്തേക്ക് മൂന്ന് പേരാണ് മത്സരിക്കുന്നത്. ഔദ്യോഗിക പാനലിൽ ആശാ ശരത്തിനും ശ്വേതാ മേനോനുമെതിരെ മണിയൻ പിള്ള രാജുവാണ് മത്സരിക്കുന്നത്.

11 അംഗ നിർവാഹക സമിതിയിൽ 15 പേർ നാമനിർദേശ പത്രിക സമർപ്പിച്ചു. സുരേഷ് കൃഷ്ണയാണ് ഹർജി പിൻവലിച്ചത്. ഔദ്യോഗിക പാനലിന് പുറത്ത് ലാൽ, നാസർ ലത്തീഫ്, വിജയ് ബാബു എന്നിവരാണ് മത്സരരംഗത്തുള്ളത്. തുടർച്ചയായി രണ്ടാം തവണയാണ് മോഹൻലാൽ പ്രസിഡന്റാകുന്നത്.

ജനറൽ സെക്രട്ടറി, ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി, ട്രഷറർ എന്നീ സ്ഥാനങ്ങളിൽ എതിർപ്പില്ല. ഇടക്കാല ബാബു ജനറൽ സെക്രട്ടറിയായും ജയസൂര്യ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിയായും സിദ്ദിഖ് ട്രഷററായും എതിരില്ലാതെ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. അമ്മ ജനറൽ ബോഡി 19ന് മരട് ക്രൗൺ പ്ലാസ ഹോട്ടലിൽ. രാവിലെ 11ന് ഭാരവാഹികളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കും.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*