താടി വെച്ച് കിടു ലുക്കിൽ ദിലീപ്, ക്യൂട്ട് പുഞ്ചിരിയുമായി കാവ്യ അല്പം വണ്ണവും കൂടി എന്ന് ആരാധകര്‍; വൈറലായി താര ജോഡികള്‍

പൂക്കാലം വരവായി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ ബാലതാരമായിട്ടായിരുന്നു കാവ്യയുടെ അരങ്ങേറ്റം. അതിന് ശേഷം 1996ൽ മമ്മൂട്ടി നായകനായ അഴകിയ രാവണൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അനുരാധയുടെ കുട്ടിക്കാലത്താണ് കാവ്യ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചത്.

“ചന്ദ്രനുദിക്കുന്ന ദിക്കിൽ” എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ആദ്യം നായികയായി അഭിനയിച്ചത്. 2009-ൽ വിവാഹിതയായി, 2011 മേയിൽ നിഷാൽ ചന്ദ്രയെ വേർപിരിഞ്ഞു. 2016 നവംബർ 25-ന് ദിലീപിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. വിവാഹശേഷം സിനിമയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും പൊതുപരിപാടികളിൽ പങ്കെടുക്കാറുണ്ട്.

പ്രേക്ഷകർ അതെല്ലാം ഏറ്റെടുക്കുന്നു.എപ്പോൾ സിനിമയിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തും എന്ന ചോദ്യമാണ് ആരാധകർ നിരന്തരം ചോദിക്കുന്നത്. ഇവർക്ക് മഹാലക്ഷ്മി എന്ന മകളുമുണ്ട്. ആദ്യം മകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചിരുന്നില്ല. എന്നാൽ മകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായതോടെ.

അവർ മകളുടെ ജന്മദിനവും മറ്റ് വിശേഷാവസരങ്ങളും ആഘോഷിക്കുന്നു. ദുബായിൽ നിന്നുള്ള ദിലീപിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നത്. ഒരു സ്റ്റേജ് ഷോയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടാണ് താരം ദുബായിലെത്തിയത്.

ഇപ്പോഴിതാ ഇരുവരും ഒന്നിച്ചുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുകയാണ്. ചിത്രത്തില് ദിലീപ് താടിവെച്ച് പുതിയ ലുക്കിലാണ്. ചിരിയോടെ കവിത. ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം വൈറലാണ്. നിരവധി പേരാണ് ലൈക്കുകളും കമന്റുകളുമായി എത്തിയത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*