എന്താണ് ഈ ലുക്കിന്റെ രഹസ്യം… നീനയിലെ താരത്തിന്‍റെ ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ സോഷ്യല്‍ ഇടങ്ങളില്‍ വൈറല്‍ ആവുന്നു… ക്യൂട്നെസ്സ് ഓവർലോഡഡ് 😍

2015ൽ ലാൽ ജോസിന്റെ നീന എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ദീപ്തി സതി അഭിനയരംഗത്തേക്ക് എത്തുന്നത്. 2014ലെ മിസ് കേരള പട്ടം നേടിയതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് നടിക്ക് സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചത്. മലയാള സിനിമയിലെ മുൻനിര താരങ്ങൾക്കൊപ്പം എല്ലാ വേഷങ്ങളും ചെയ്യാനുള്ള അവസരം ദീപ്തിക്ക് ലഭിച്ചു./

മമ്മൂട്ടിയുടെ പത്തൊൻപതാം നൂറ്റാണ്ട്, പുള്ളിക്കാരൻ സ്റ്റാർ എന്നിവ ദീപ്തിയുടെ കരിയറിലെ ഹൈലൈറ്റുകളിൽ ചിലതാണ്. അഭിനേത്രി എന്നതിലുപരി നല്ലൊരു മോഡലും നല്ല നർത്തകിയുമാണ് നടി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്.

മുംബൈയിൽ ജനിച്ച ദീപ്തി സതിയുടെ അച്ഛൻ ദിവ്യേഷ് സതി ഉത്തരാഖണ്ഡ് സ്വദേശിയും അമ്മ മാധുരി സതി കൊച്ചി സ്വദേശിയുമാണ്. ദീപ്തി മൂന്നാം വയസ്സു മുതൽ കഥകളിയും ഭരതനാട്യവും പഠിക്കുന്നു. യൂട്യൂബ് അവതാരക പേളി മാണിയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്ത് കൂടിയാണ് ദീപ്തി.

യാത്രകളും കാഴ്ചകളും ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ദീപ്തി ഇതിനോടകം നിരവധി വിശേഷങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. പേളി മാണിയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള നടിയുടെ നിരവധി വീഡിയോകൾ ഇതിനകം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രെൻഡിംഗ് പ്രൊഫഷനിൽ ഒന്നാമതെത്തി.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ദീപ്തി പങ്കുവെച്ച വീഡിയോകളിൽ ഭൂരിഭാഗവും തെന്നിന്ത്യയിലെ മികച്ച കൊറിയോഗ്രാഫർ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന നീരവ് ബവലേജയ്‌ക്കൊപ്പമാണ്. ദീപ്തിയും നീരയും 30 സെക്കൻഡ് ദൈർഘ്യമുള്ള നിരവധി വീഡിയോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നു.

രണ്ട് അക്കൗണ്ടുകളിൽ നിന്നും നിരവധി റീലുകൾ ഇതിനകം ചോർന്നിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ആരാധകരുടെ ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം നൽകാൻ ആരും എത്തിയിട്ടില്ല. ഈ സാഹചര്യത്തിലാണ് ഏറ്റവും പുതിയ ഹോട്ട് ബോൾഡ് ലുക്ക് ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി ദീപ്തി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

പതിവുപോലെ ഇത്തവണയും ഗ്ലാമർ ലുക്കിലാണ് ദീപ്തി എത്തിയിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. മുമ്പ് ഷെയർ ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളെല്ലാം സൈബർ ഇടങ്ങളിൽ ഏറെ ചർച്ചകൾക്കും വിവാദങ്ങൾക്കും വിഷയമായിട്ടുണ്ട്.

എന്നും ഗ്ലാമറസ് ആയി കാണാൻ കൊതിക്കുന്ന നടി ഇതിനോടകം മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മറാത്തി ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ലളിത സുന്ദരം ഉൾപ്പെടെ ഒരുപിടി നല്ല ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് ദീപ്തി ഇപ്പോൾ. താരത്തിന്റെ വിശേഷങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുന്ന ആരാധകർക്ക് നവോത്ഥാനമാണ് ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ.

PHOTOS

PHOTOS

PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*