ഇത് വല്ലാത്ത പരിപാടിതന്നെ.. എന്റെ സിനിമകൾ കാണുകയും ചെയ്യും, ശേഷം എന്നിട്ട് എന്നെ നോക്കി കുറ്റപ്പെടുത്തണം. എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടാത്തവർ എന്തിനാണ് എന്റെ സിനിമ കാണാൻ പോകുന്നത്? നയൻതാര പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ..

തമിഴകത്തിന്റെ ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ എന്നാണ് നയൻതാര അറിയപ്പെടുന്നത്. മലയാളിയായ നയൻതാര തമിഴിൽ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു. സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷുമായുള്ള നയൻതാരയുടെ പ്രണയം സിനിമാലോകത്ത് സുപരിചിതമാണ്. മേക്കപ്പിലൂടെയും നയൻസ് ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

നിരവധി ആരാധകരുള്ള താരത്തിന്റെ വാക്കുകളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. ഒരു ഓണക്കാലത്ത് ഏഷ്യാനെറ്റിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഗോസിപ്പുകളോട് നയൻതാര ശക്തമായി പ്രതികരിക്കുന്നത് വീഡിയോയിൽ കാണാം.

എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടാത്തവർ എന്തിനാണ് എന്റെ സിനിമ കാണാൻ പോകുന്നതെന്ന് നയൻതാര ചോദിച്ചു. നിങ്ങൾ എന്റെ സിനിമകൾ കാണണം, എന്നിട്ട് എന്നെ നോക്കി കുറ്റപ്പെടുത്തണം. വിമർശനങ്ങൾ സാധ്യമാണ്. നല്ല വിമർശനം സ്വീകരിക്കുന്നു.

അതിനപ്പുറം എന്റെ വേഷത്തെ വിമർശിക്കാൻ നിങ്ങൾക്കെന്താണ് അവകാശമെന്നും നയൻതാര ദേഷ്യപ്പെടുന്നതെങ്ങനെയെന്നും വീഡിയോയിൽ കാണാം. വിവാദങ്ങളോടും ഗോസിപ്പുകളോടും തനിക്ക് തോന്നുമ്പോൾ മാത്രമാണ് താൻ പ്രതികരിക്കുന്നതെന്നും ഒരക്ഷരം മിണ്ടില്ലെന്നും നടി പറയുന്നു.

Nayanthaara Photos

Nayanthaara Photos

Nayanthaara Photos

Nayanthaara Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*