ഇതൊരു വിനോദമാക്കണ്ട..കാലം മാറി, ഒപ്പം ആളുകളും..കേരളത്തിൽ വിവാഹേതര ബന്ധങ്ങൾ വർധിച്ചുവരികയാണ്. കൂടുതലും ഈ ജില്ലകളില്‍

വിവാഹങ്ങൾക്കൊപ്പം വിവാഹേതര ബന്ധങ്ങളും കേരളത്തിൽ വർധിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ട്. കേരളത്തിൽ ഏറ്റവുമധികം വിവാഹേതര ബന്ധങ്ങളുള്ള ജില്ല കോട്ടയം ജില്ലയിലാണെന്നാണ് അധികൃതർ പറയുന്നത്. വിദഗ്ധർ ചില കണക്കുകൾ ഉദ്ധരിക്കുന്നു.

വിവാഹേതര ബന്ധങ്ങൾ വർധിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഇതു സംബന്ധിച്ച പരാതികൾ ഉയർന്നതായാണ് റിപ്പോർട്ട്. ഇതുപോലുള്ള പരാതികൾ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ വരുന്നുണ്ട്. ആറുമാസം പ്രായമുള്ള കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ച് ഭർത്താവിന്റെ സുഹൃത്തിനൊപ്പം പോയ യുവതിയെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ച് ഭർത്താവിന്റെ സുഹൃത്തായ ആളിന്റെ പോയി. ഇരുവരെയും കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തു. ജില്ലയിൽ വിവാഹേതര ബന്ധങ്ങൾ വർധിക്കുന്നതായി പൊലീസ് പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഒരു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ച ഒരാളും അറസ്റ്റിലായിരുന്നു.

അങ്കണവാടിയിൽ നിന്ന് പോഷകാഹാരം വാങ്ങാനെന്ന വ്യാജേനയാണ് കുട്ടിയെ ഉപേക്ഷിച്ച് കാമുകനൊപ്പം പോയത്. വിവാഹമോചിതയായ അയൽവാസിയായയുവവയിന്റെ കൂടെയാണ് ഈ സ്ത്രീ പോയത്

ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം യുവതിയെ കാണാതായതിനെ തുടർന്ന് വീട്ടുകാർ നടത്തിയ തിരച്ചിലിലാണ് യുവതിയുടെ ഫോൺ വീട്ടിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയത്. അയൽവാസിയായ യുവാവിന് ഫെയ്‌സ്ബുക്കിൽ അയച്ച സന്ദേശങ്ങൾ കണ്ട് ഭർത്താവ് പൊലീസിൽ പരാതി നൽകി.

കാണാതായ അയൽവാസിയായ ശ്യാമിന്റെ മൊബൈൽ ഫോൺ ലൊക്കേഷൻ കേന്ദ്രീകരിച്ച് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് ബംഗളൂരുവിൽ നിന്ന് ഇരുവരെയും പിടികൂടിയത്. ബാംഗ്ലൂരിലെ ടെക്‌ഹബ്ബിൽ നിന്ന് വിവാഹേതര ഡേറ്റിംഗ് ആപ്പിൽ എട്ട് ലക്ഷം വിവാഹിതരായ ഇന്ത്യൻ സ്ത്രീകളും പുരുഷന്മാരും രജിസ്റ്റർ ചെയ്തതായി പുതിയ റിപ്പോർട്ട്.

ജനുവരി ആദ്യവാരം ദമ്പതികൾ ജോലി പുനരാരംഭിക്കുകയും കുട്ടികളുടെ ശൈത്യകാല അവധി അവസാനിക്കുകയും ചെയ്തതിനാൽ, ആപ്പിലെ ട്രാഫിക് കുത്തനെ വർദ്ധിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. 2019 നവംബർ വരെ, ഏറ്റവും കൂടുതൽ അപേക്ഷകർ ബെംഗളൂരു, മുംബൈ, കൊൽക്കത്ത, ഡൽഹി, പൂനെ, ന്യൂഡൽഹി, ഹൈദരാബാദ്, ചെന്നൈ, ഗുഡ്ഗാവ്, അഹമ്മദാബാദ്, ജയ്പൂർ, ചണ്ഡിഗഡ്, ലഖ്‌നൗ, കൊച്ചി, നോയിഡ, വിശാഖപട്ടണം, നാഗ്പൂർ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നാണ്. സൂറത്തും ഇൻഡോറും.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*