എന്താ ഈ കാണിക്കുന്നത്.. അവരെ പണി എടുക്കാന്‍ അനുവധിക്കു സഹോദരി.. പാര്‍വതിയുടെ അടിപൊളി ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറല്‍.. കമന്റുകളുടെ ചാകര..


മലയാളത്തിലും തമിഴിലും പ്രശസ്തയായ നടിയാണ് പാർവതി നായർ. പാർവതിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്.

മോഡലിംഗിലൂടെയാണ് പാർവതി സിനിമയിലെത്തുന്നത്. വി കെ പ്രകാശ് സംവിധാനം ചെയ്ത പോപ്പിൻസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

പിന്നീട് യക്ഷി ഫെയ്ത്ത്ഫുളി യുവേഴ്‌സ്, നീ കോ നാ ചാ, ഡോൾസ് തുടങ്ങിയ മലയാളം ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച അദ്ദേഹം കന്നഡയിലും തമിഴിലും സിനിമകൾ ചെയ്തു. അജിത്ത് നായകനായ യെന്നൈ അറിന്താൽ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലെ കഥാപാത്രം ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു.

ഉത്തമ വില്ലൻ, ജെയിംസ് ആൻഡ് ആലീസ്, നിമിർ, നീരാളി, സീതകത്തി എന്നിവയാണ് മറ്റ് ശ്രദ്ധേയ ചിത്രങ്ങൾ. അജിത് കുമാർ നായകനായ എന്നെ അറിന്താൽ എന്ന ചിത്രത്തിലും പിന്നീട് ഉത്തമവില്ലനിലും വില്ലൻ അരുൺ വിജയിന്റെ ഭാര്യയായി അഭിനയിച്ചു.

ഇപ്പോൾ തമിഴ് സിനിമകളിലാണ് താരം അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. നടി പാർവതി നായരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. തമിഴ് ആരാധകരിൽ നിന്ന് മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് നടിക്ക് ലഭിച്ചത്.

നിർമ്മാണ തൊഴിലാളികൾക്കിടയിൽ ഒരു വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ട് പരീക്ഷിക്കുന്നതിനിടെയാണ് താരം ആരാധകരിൽ നിന്ന് പൊങ്കാല ഏറ്റുവാങ്ങിയത്. അവരെ ജോലി ചെയ്യട്ടെ, എന്തിന് അവിടെ പോയി ശല്യം ചെയ്യുക തുടങ്ങിയ കമന്റുകളാണ് താരത്തിന് ലഭിച്ചത്.

എന്നാൽ ഇത്തരം പരാമർശങ്ങളോട് താരം പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല. വിനോ ഫ്രാൻസിസ് ജോയിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ. ‘ഞാൻ എന്റെ ഉള്ളിലെ സ്പൈഡർ വുമണിനെ പുറത്തെടുക്കുന്നു..’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് പാർവതി ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*