സര്‍,, “”സാറിന്റെ എല്ലാ തീരുമാനങ്ങളും എനിക്ക് ഒത്തിരി ഇഷ്ടമാണ്”” മുഖ്യമന്ത്രിയോട് ആവശ്യപ്പെട്ട് താരം.. ഈ ട്രോളും, കമന്റും നിരോധിക്കണം.അങ്ങ് വിചാരിച്ചാല്‍ ഇതൊക്കെ നടക്കും.. ലൈവില്‍ വന്ന് ഗായത്രി പറഞ്ഞത് കേട്ട് ഞെട്ടി ആരാധകര്‍..

ട്രോളുകൾ നിരോധിക്കാനും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അഭിപ്രായം പറയാനുള്ള അവസരങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാനും മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ ഇടപെടണമെന്ന് നടി ഗായത്രി സുരേഷ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ലൈവിലൂടെയാണ് നടി ഇക്കാര്യം ആവശ്യപ്പെട്ടത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താൻ നേരിടുന്ന വിമർശനങ്ങൾ അക്കമിട്ട് നിരത്തുന്നതാണ് താരത്തിന്റെ വീഡിയോ. കേരളത്തെ തകർക്കാൻ തങ്ങൾക്ക് ശക്തിയുണ്ടെന്നും അതിനാൽ ട്രോളുകളും കമന്റുകളും നിരോധിക്കണമെന്നും എല്ലാവരും ഒരുമിച്ച് നിൽക്കണമെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

വീഡിയോ വൈറലായതോടെ അതേ വിഡിയോയുടെ ട്രോളന്മാരും രംഗത്തെത്തി. മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ സാറിനോട് ചിലത് പറയാനുണ്ട്. സാറിനെ ഞാൻ ബഹുമാനിക്കുന്നു. സാറിന്റെ എല്ലാ ആശയങ്ങളും എനിക്കിഷ്ടമാണ്.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളാണ് ജീവിതം ഭരിക്കുന്നത്. മയക്കുമരുന്നിൽ നിന്ന് പണം സമ്പാദിക്കുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമാണ്. അപ്പോൾ ട്രോളുകളിൽ നിന്ന് പണം സമ്പാദിക്കുന്നതും നിയമവിരുദ്ധമാണ്, അല്ലേ? ഇല്ല, ഞാൻ ചോദിക്കുന്നില്ല. ട്രോൾ വരും. അപ്പോൾ കമന്റ് വരും.

ആ അഭിപ്രായം ആളുകളെ മോശം മാനസികാവസ്ഥയിലാക്കുന്നു. ഇത് എന്റെ മാത്രം പ്രശ്നമല്ല. ഈ ട്രോളുകൾ ആദ്യം നിരോധിക്കണം. അത് നടക്കും സാർ. കമന്റ് സെഷൻ എല്ലായിടത്തും ഓഫ് ചെയ്യണം. സാർ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യൂ. ഞാൻ വളരെ ക്ഷീണിതനാണ്.

എനിക്കൊന്നും പ്രശ്നമില്ല. എനിക്ക് പറയാനുള്ളത് ഞാൻ പറയും. അവരെ ഇങ്ങനെ വളരാൻ അനുവദിക്കരുത്. കേരളത്തെ തകർക്കാനുള്ള ശക്തി അവർക്കുണ്ട്. ദയവായി എല്ലാവരും എന്നെ പിന്തുണയ്ക്കൂ. ‘ ഗായത്രി പറയുന്നു. വീഡിയോ കാണൂ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*