പെൺകുട്ടികളെ മുറിയിൽ കൊണ്ടുപോയി നൃത്തം ചെയ്യിക്കുന്നു; നഴ്‌സിംഗ് വിദ്യാർത്ഥിനികളെ മാർക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് കോളേജ് ഉടമ പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.. വിദ്യാര്‍ഥികളള്‍ പ്രതികരിച്ചപ്പോള്‍ ആണ് സംഗതി പുറംലോകം അറിഞ്ഞത്..

മാർക്ക് കുറഞ്ഞ വിദ്യാർത്ഥികളെ ഇയാൾ ചൂഷണം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. കൂടുതൽ മാർക്ക് ചേർക്കണമെങ്കിൽ കിടക്ക പങ്കിടാൻ അവൻ നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടും. തോൽവി ഭയന്ന് വിദ്യാർത്ഥികളെ ബലം പ്രയോഗിച്ച് ഉടമ താമസിക്കുന്ന ഹോട്ടലിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.

യാൾ ഹോസ്റ്റൽ വാർഡനും സഹായിയുമാണെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തി. ഇവരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. മലയാളി വിദ്യാർഥികൾ ഉൾപ്പെടെ ഒട്ടേറെ പെൺകുട്ടികൾ പഠിക്കുന്ന കോളജിൽ ഇയാൾ കുറച്ചുകാലമായി പെൺകുട്ടികളെ ഇത്തരത്തിൽ ശല്യം ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്നാണ് വിവരം.

പെൺകുട്ടികളെ താമസസ്ഥലത്ത് കൊണ്ടുപോയി വ, സ്ത്രം, അ, ഴി, ച്ച്, ന, ഗ്ന, രാ, യി, നൃത്തം ചെയ്യാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായി പോലീസിന് ലഭിച്ച പരാതിയിൽ പറയുന്നു. മിക്ക രാത്രികളിലും ഒരു വനിതാ വാർഡന്റെ സഹായത്തോടെ വിദ്യാർത്ഥികളെ ഉടമയുടെ വസതിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നു.

തുടർന്ന് പുലർച്ചെ മൂന്ന് മണിയോടെ പെൺകുട്ടികളെ ഹോസ്റ്റലിലേക്ക് തിരിച്ചയച്ചു. സംഭവം പുറത്തറിഞ്ഞതോടെ വിദ്യാർഥികൾ പ്രതിഷേധവുമായി രംഗത്തെത്തുകയും കോളജ് താൽക്കാലികമായി അടച്ചിടുകയും ചെയ്തു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*