സോഷ്യല്‍ മീഡിയ കീഴടക്കി കരിക്കിലെ സുന്ദരിയുടെ ഫോട്ടോസ്🔥🔥.. അനഘയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോകള്‍ കാണാം💥..

2017ൽ നിഖിൽ പ്രസാദ് കരിക്ക് എന്ന പേരില്‍ ഒരു വെബ് സീരീസ് തുടങ്ങിയത്. അതില്‍ തേരാ പാര എന്ന പരമ്പരയാണ് ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയം. കോമഡി അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഉള്ളടക്കമാണ് സീരീസ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. പരസ്പരം വേറിട്ട് നിൽക്കാൻ പരമാവധി ശ്രമിക്കുന്നു എന്നതും പ്രത്യേകതയാണ്.

അതുകൊണ്ട് തന്നെ കരിക്കിന് ആരാധകരും ഏറെയാണ്. കരിക്കിൻ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിലൂടെ ലഭിക്കുന്ന ഫ്രഷ്‌നെസ് വെബ് സീരീസ് വഴി സ്വന്തമാക്കുക എന്നതാണ് ഈ പേരിന് പിന്നിലെ ആശയമെന്ന് പ്രവർത്തകർ ഒരിക്കൽ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.


കരിക്കിന്റെ എല്ലാ എപ്പിസോഡും ആരാധകര്‍ക്ക് വളറെ ഇഷ്ടമാണ. വീഡിയോ നിമിഷ നേരംകൊണ്ട് തന്നെ ലോകം മുഴുവന്‍ വൈറല്‍ ആകാറുണ്ട്. ഇപ്പോള്‍ വളരെ നീണ്ട കാലയിളവില്‍ ആണ് കരിക്കിന്റെ എപ്പിസോഡുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണുന്നത്.

കരിക്കിനെവിടെപ്പോയി എന്ന് ചില ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചോദിക്കാറുണ്ട്. അവർക്കിടയിൽ അത്രമേൽ സ്വാധീനം ചെലുത്താൻ പരമ്പരയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. 2021 ജൂൺ ആദ്യം വരെ, കരിക്ക് 70-ലധികം സീരീസുകൾ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്.എല്ലാം മെച്ചപ്പെടുകയും വലിയ കയ്യടിയും സ്വീകാര്യതയും നേടുകയും ചെയ്തു. യൂട്യൂബിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന കരിക്കിന്റെ പരമ്പര ഇതുവരെ 70 ലക്ഷം കാഴ്ചക്കാരിൽ എത്തിയെന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വ്യൂവർഷിപ്പ് ഉള്ള ചാനലേത് എന്ന ചോദ്യത്തിന്,

മിക്ക പ്രേക്ഷകരും അതെ എന്ന് ഉത്തരം നൽകും. കാരണം പുറത്തിറങ്ങുന്ന വീഡിയോകളെല്ലാം കാറിൽ അപ്ലോഡ് ചെയ്ത് മണിക്കൂറുകൾക്കകം ലക്ഷക്കണക്കിന് വ്യൂസ് നേടുന്നു. കരിക്കിലെ ഓരോ നടനും വലിയ ആരാധകവൃന്ദമുണ്ട്.പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങൾ വന്ന് പോകുമ്പോഴാണ് വെബ് സീരീസിന്റെ നിലവാരം അറിയുന്നത്. കരിക്കിൽ പ്ലസ് ടു എപ്പിസോഡുകൾ പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുക്കും. അനഘ മരിയ വർഗീസാണ് പുതിയ ചിത്രത്തിൽ പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥിനിയുടെ വേഷത്തിൽ എത്തിയത്.

അഭിനയത്തില്‍ മാത്രമല്ല മറ്റു മല മേഖലയിലും കഴിവ് തെളിയിച്ച ആളാണ്‌ അനഖ. മോഡലിംഗ് ഡാന്‍സ് ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ തുടങ്ങിയ എല്ലാ മേഖലയിലും നിറഞ്ഞു നില്‍കുന്ന ആളാണ്‌. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വളരെ സജീവമാണ് താരം.

കുറെ ഡാന്‍സ് വീഡിയോ പകുവേച്ച താരത്തിന്‍റെ പഴയകാല ഫോട്ടോസ് ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ തരംഗം ആകുകയാണ്. അതിമനോഹരമായ സാരി ഉടുത്ത് ഉള്ള ചിത്രമാണ് ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്ര്മില്‍ തരംഗം ആവുന്നത്. ഒരു ഫാന്‍ പേജില്‍ ആണ് ഈ ചിത്രം ആദ്യം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നിടാണ് വൈറല്‍ ആയത്.

ANAGHA MARIYA VARGHESE INSTAGRAM PHOTOS


ANAGHA MARIYA VARGHESE INSTAGRAM PHOTOS

ANAGHA MARIYA VARGHESE INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*