കല്യാണം കഴിഞ്ഞതിന്റെ തൊട്ടടുത്തദിവസം ഡിവോര്‍സ്.. ആദ്യം കണ്ടപ്പോള്‍ അങ്ങനെ അല്ലായിരുന്നു..വിവാഹത്തിന് ശേഷമാണു പിന്നെ എല്ലാം കണ്ടത്… ഭര്‍ത്താവിന്റെ വാദം ഇങ്ങനെ..


വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം യുവാവ് വിവാഹമോചനത്തിന് അപേക്ഷ നൽകി. മേക്കപ്പ് ഇടാതെ ഭാര്യയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയ യുവാവ് വിവാഹമോചനത്തിന്റെ കാരണം കണ്ടു. ഭാര്യക്ക് താൻ കരുതിയ സൗന്ദര്യം ഇല്ല എന്നതാണ് ഭർത്താവിന്റെ പ്രശ്നം.
ഈജിപ്തിലാണ് സംഭവം, മേക്കപ്പില്ലാതെ ഭാര്യയെ കണ്ടപ്പോൾ കോടതിയിൽ പറഞ്ഞു. വിവാഹത്തിന് മുമ്പ്, അവൾ കനത്ത മേക്കപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് എന്നെ മയപ്പെടുത്തി. മേക്കപ്പില്ലാതെ കാണാൻ ഭംഗിയില്ലെന്ന് യുവാവ് കോടതിയെ അറിയിച്ചു.


തുടർന്ന് യുവാവ് വിവാഹമോചനത്തിന് അപേക്ഷ നൽകി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയാണ് ഇരുവരും പരിചയപ്പെടുന്നത്. ഈ ഫോട്ടോകളിൽ, യുവാവ് ആകർഷകമായ വിവാഹിതനാണ്. എന്നാൽ, ഫോട്ടോകളെല്ലാം മേക്കപ്പോടുകൂടിയതാണെന്ന് പിന്നീടാണ് അറിഞ്ഞതെന്ന് യുവാവ് കോടതിയെ അറിയിച്ചു.
വിവാഹത്തിന് മുമ്പ് പലതവണ അവളെ കണ്ടിട്ടുണ്ടെന്നും എന്നാൽ മുഴുവൻ സമയവും മേക്കപ്പ് ധരിച്ചിരുന്നതിനാൽ അവളുടെ യഥാർത്ഥ രൂപം മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ലെന്നും യുവാവ് പറഞ്ഞു. തനിക്ക് വിവാഹമോചനം വേണമെന്നാണ് യുവാവ് ഇപ്പോൾ കോടതിയിൽ പറയുന്നത്.


Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*