സിനിമയില്‍ ചുംബന രംഗത്തിന് പ്രാധാന്യം വലുതാണ്..💋💋💋.. ബോളിവുഡ് സിനിമാ ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച ചുംബന വിദഗ്ധരിൽ അയാള്‍ ആണ്.🔥🔥… നടി ദീപിക പദുക്കോൺ ❤️❤️


രൺവീർ സിങ്ങും ദീപിക പദുകോണും തങ്ങളുടെ പ്രണയവും വിവാഹവും ആരാധകരുമായി എപ്പോഴും പങ്കുവെച്ച് ആഘോഷമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. രൺവീറും ദീപികയും പരസ്യമായി പോലും തങ്ങളുടെ പ്രണയം പ്രകടിപ്പിക്കാൻ മടിക്കാറില്ല.
ഇരുവരുടെയും പ്രണയ നിമിഷങ്ങൾ ഏറെ ആകാംക്ഷയോടെയാണ് ആരാധകർ കാണുന്നത്. വലിയ ആഘോഷങ്ങളോടെയാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. വിവാഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരുന്നു.
ബോളിവുഡിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം വാങ്ങുന്ന നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് ദീപിക പദുക്കോൺ. കായിക പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്നും ഹിന്ദി സിനിമയുടെ മാന്ത്രിക വലയത്തിലേക്ക് കടന്ന ദീപിക പദുക്കോൺ പലപ്പോഴും പൊതുവേദികളിൽ തുറന്ന പുസ്തകം പോലെയാണ് പെരുമാറുന്നത്.
പ്രണയം മുതൽ വിഷാദം വരെയുള്ള എല്ലാ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചും ദീപിക തുറന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. പദ്മാവതിയിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെക്കാൾ കൂടുതൽ പ്രതിഫലം തനിക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ദീപിക പദുക്കോൺ വെളിപ്പെടുത്തി.


അതേ അഭിമുഖത്തിൽ ദീപികയ്‌ക്കൊപ്പം സഹോദരി അനീഷയും ഉണ്ടായിരുന്നു. ദീപികയുടെ മുൻ കാമുകൻ രൺബീർ കപൂറുമായി ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നതായി അനീഷ വെളിപ്പെടുത്തി. എന്നാൽ താൻ സ്നേഹിക്കുന്നവരെ ഒരുപാട് വേദനിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ദീപിക പറഞ്ഞു.
ഷോയ്ക്കിടെ ദീപികയുടെ സഹോദരി പറയുന്നത്, ഒരാളുമായി സമയം ചിലവഴിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അവനെ കുറിച്ച് വിശദമായി അന്വേഷിക്കണമെന്നും അവൻ സുരക്ഷിതനാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കണമെന്നും. മുൻ കാമുകൻ രൺബീറിനെതിരെ അവൾ ഇത്തരമൊരു.
പ്രസ്താവന നടത്തിയോ എന്ന ചർച്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിരുന്നു. ദീപികയുമായുള്ള പ്രണയത്തിന് ശേഷം രൺബീർ കപൂർ കത്രീനയുമായി പ്രണയത്തിലാണ്. ഹിന്ദി സിനിമാ ലോകത്തെ ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച ചുംബനക്കാരൻ രൺവീർ സിങ്ങാണെന്ന് ദീപിക പദുക്കോൺ.
Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*