കുറച്ച് ഹോട്ട് ലുക്കും ഉള്ളതും അതിന് വിനയായി🔥🔥.. ഒരു സ്ത്രീയായതിനാലാണ് താൻ ഇരയായതെന്ന് നടി😔😭..


കന്നഡ ചിത്രത്തിലെ മയക്കുമരുന്ന് ഇടപാടിന് ഇരയായെന്ന് നടി രാഗിണി ദ്വിവേദി അവകാശപ്പെട്ടു. ‘ചന്ദനാരം’ മയക്കുമരുന്ന് കേസിൽ ജാമ്യത്തിലിറങ്ങി ആറുമാസത്തിന് ശേഷമാണ് നടിയുടെ പ്രതികരണം. വിജയപുരയിലെ ട്രാൻസ്ജെൻഡർ സമൂഹത്തിന് രക്തദാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വാക്സിനേഷൻ ക്യാമ്പിൽ പങ്കെടുത്ത ശേഷമാണ് നടി സംസാരിച്ചത്.
ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മോശം ഘട്ടത്തിൽ ആളുകൾ ഞങ്ങളെ ടാർഗെറ്റുചെയ്യുന്നത് എളുപ്പമാണെന്ന് നടി പറഞ്ഞു. “നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ സ്ത്രീകൾ പൊതുവെ ഇരകളാണ്. എന്റെ കാര്യത്തിൽ മാത്രമല്ല, എല്ലാ സ്ത്രീകളുടെയും കാര്യത്തിൽ. അവർ പറഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയ സൈറ്റുകളിൽ സ്വന്തമായി ഹാഷ്‌ടാഗ് കാമ്പെയ്‌നുകൾ നടത്തിക്കൊണ്ട് എല്ലാവരും സ്വയം ലക്ഷ്യമിടാൻ ശ്രമിച്ചു.
“എന്തായാലും, എനിക്ക് അവരെ അറിയാത്തപ്പോൾ, അവർ എന്നെക്കുറിച്ച് എഴുതുന്നതിനെക്കുറിച്ചോ സംസാരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചോ ഞാൻ എന്തിന് വിഷമിക്കണം?” രാഗിണി പറഞ്ഞു. തന്നെ അറിയുന്നവർ അവനെ ഉപേക്ഷിക്കാതെ അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം നിന്നതിനാൽ താൻ ഭാഗ്യവാനാണെന്നും താരം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Ragini Dwivedi Hot Saree Stills“ആളുകൾ ഇപ്പോഴും എന്റെ ജോലിയെ സ്നേഹിക്കുന്നു. ഒരു മികച്ച ജോലി ചെയ്യാൻ എന്നെ നിരന്തരം പ്രേരിപ്പിക്കുകയും എന്റെ ജീവിതത്തിലെ മോശം നിമിഷങ്ങൾ മറക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ആരാധകർ എനിക്കുണ്ട്, ”ഒരു ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായി അവർ പറഞ്ഞു.

Kannada Actress Ragini Dwivedi Hot Stills


Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*