ഒരു കുളിസീനിലുടെ വൈറലായ താരത്തിന്‍റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ വൈറല്‍ ആകുന്നു😍😍.. പ്രിയ താരം വൈഗ റോസിന്റെ തകര്‍പ്പന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ😍🔥👍🏻..


കഴിവുള്ള നടിയും അവതാരകയുമാണ് വൈഗ റോസ്. തമിഴ്, മലയാള സിനിമകളിലാണ് താരം പ്രധാനമായും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. 2010ൽ മോഹൻലാലിനൊപ്പം അലക്‌സാണ്ടർ ദി ഗ്രേറ്റ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയരംഗത്തേക്ക് എത്തുന്നത്.
എന്നാൽ ചിത്രം പരാജയപ്പെട്ടതിനാൽ താരത്തിന് പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ ലഭിച്ചില്ല. എങ്കിലും വിട്ടുകൊടുക്കാൻ താരം തയ്യാറായില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് ഇപ്പോൾ സിനിമാലോകത്തിന് ഒരു മികച്ച നടിയെ കിട്ടിയിരിക്കുന്നത്. സിനിമാ അഭിനയത്തിലും അവതരണത്തിലും തിളങ്ങിയ നടിയാണ് വൈഗ റോസ്.
കരിയറിന്റെ ഇതുവരെയുള്ള എല്ലാ മേഖലകളും മെച്ചപ്പെടുത്താനും കൈനിറയെ വാങ്ങാനും ഈ നടന് കഴിഞ്ഞു. നടി ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിലും തമിഴിലും സജീവമാണ്. അതിനുശേഷം ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനമാണ് താരം പുറത്തെടുത്തത്. സിനിമയ്ക്ക് പുറമെ മിനിസ്‌ക്രീനിലും താരം തിളങ്ങുന്നുണ്ട്.
ഏഷ്യാനെറ്റിന്റെ ടെലികാസ്റ്റ് പ്രോഗ്രാമായ ‘ഡേർ ദി ഫിയർ’ എന്ന പരിപാടിയിലാണ് നടിയുടെ മിനിസ്‌ക്രീൻ അരങ്ങേറ്റം. തമിഴ് കളേഴ്‌സ് ടിവിയിലെ കോമഡി നെറ്റ്‌വർക്കിന്റെ അവതാരകനാണ്. ഓരോ ഷോയും വിജയകരമായി മുന്നേറുമ്പോൾ താരം ടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് ആരാധകരുടെ പ്രിയങ്കരനാകുന്നു.
അലക്സാണ്ടർ ദി ഗ്രേറ്റ് കൂടാതെ, ഓർഡിനറി, നേരിൻ നൊമ്പരം, കളിയച്ഛൻ, ലച്മി എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലും അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തന്റെ അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.
അതുപോലെ, നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലും പ്രേക്ഷകരുമായി സജീവമായി സംവദിക്കുന്നു. തന്റെ എല്ലാ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമാ വിശേഷങ്ങളുമായി താരം പ്രേക്ഷകരുമായി സംവദിക്കുന്നു.
താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ കാട്ടുതീ പോലെ പടരുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഗ്ലാമർ ലുക്കിലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ് താരം. അതൊരു സ്റ്റൈലായി മാറിയെന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്. നിരവധി പേരാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോ കമന്റുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത്.
ഹോട്ടും ബോൾഡുമായ ലുക്കിലുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ് താരം ഇപ്പോൾ. ഇപ്പോൾ ഷെയർ ചെയ്യുന്നതെല്ലാം വെറൈറ്റി ഫോട്ടോകളാണെന്നും ഫോട്ടോകൾ ഗംഭീരമാണെന്നും സാരിയിൽ നിന്ന് മാറ്റമൊന്നുമില്ലെന്നുമാണ് ആരാധകർ കമന്റ് ചെയ്യുന്നത്.
എന്തായാലും താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുകയാണ്.


Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*