കുഞ്ഞ് അഥിതി വരാന്‍ ഇനി ഏതാനും ആഴ്ചകള്‍ മതി❤️❤️.. മെറ്റേണിറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി സൗഭാഗ്യയും അര്‍ജുനും😍😍… കിടിലൻ ഫോട്ടോസ് കാണാം😍🥰

കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ടിക്ക്ടോക്ക് താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് സൗഭാഗ്യ വെങ്കിടേഷ്. നടിയും നർത്തകിയുമായ താരാ കല്യാണിന്റെ മകളാണ് സൗഭാഗ്യ. സൗഭാഗ്യയും അർജുൻ സോമശേഖറും 2020 ഫെബ്രുവരി 20 ന് ഗുരുവായൂർ ക്ഷേത്രത്തിൽ വച്ച് വിവാഹിതരായി.

നർത്തകനും നടനുമാണ് അർജുൻ സോമശേഖർ. ഇരുവരും ഒന്നിച്ചുള്ള ടിക്-ടാക്-ടോ വീഡിയോകൾ ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമാണ് സൗഭാഗ്യ വെങ്കിടേഷ്. തന്റെ പുതിയ അനുഭവങ്ങൾ അദ്ദേഹം നിരന്തരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്.

സൗഭാഗ്യ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും നിമിഷങ്ങൾക്കകം വൈറലാകുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ പുതിയ അതിഥിയെ വീട്ടിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്തതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് താരം. നിറയെ ശരീരവുമായി അർജുനൊപ്പമുള്ള പ്രണയ നിമിഷങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കാൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് സൗഭാഗ്യ.

ചുവന്ന ഗൗണിൽ തിളങ്ങുന്ന ഭാഗ്യം. സൗഭാഗ്യയ്‌ക്കൊപ്പം അർജുനും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. കുഞ്ഞിന്റെ വരവേൽപ്പും സന്തോഷ നിമിഷങ്ങളും പ്രണയ മുഹൂർത്തങ്ങളും ക്യാമറയിൽ പകർത്തുകയാണ് ദമ്പതികൾ. ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയുടെ ഹൃദയം കവർന്നു.

ഷൂട്ടിങ്ങിനിടെയാണ് ഗർഭത്തിൻറെ ആദ്യ ലക്ഷണങ്ങൾ കണ്ടതെന്നും നടി പറഞ്ഞു. ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടായത്. മുമ്പൊരിക്കലും എനിക്ക് ഇത്രയും ക്ഷീണവും മടിയും തോന്നിയിട്ടില്ല.

“ഒരു കുഞ്ഞിന്റെ ഹൃദയം എന്റെ വയറ്റിൽ മിടിക്കുമെന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല,” അവൾ പറഞ്ഞു. ‘ഇന്ന് ഷൂട്ടിംഗിൽ നിന്ന് ഞാൻ വളരെ ക്ഷീണിതനായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് എത്രയും പെട്ടെന്ന് വീട്ടിലേക്ക് പോകേണ്ട സമയമായി. ഒരുമിച്ചു ഇത്രയും ക്ഷീണവും മടിയും തോന്നിയിട്ടില്ല.

ഒരു കുഞ്ഞിന്റെ ഹൃദയം എന്റെ വയറ്റിൽ മിടിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പോലും കരുതിയിരുന്നില്ല. എനിക്ക് നിരന്തരം തലകറക്കം അനുഭവപ്പെട്ടു. എന്നിട്ടും അത് മുഖത്ത് വരാതിരിക്കാൻ അവൻ ശ്രദ്ധിച്ചു. ചിത്രീകരണത്തിലെ അവസാന വേഷമായിരുന്നു ഇത്.

പക്ഷേ ഒരുപാട് ചിത്രങ്ങൾ എടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. എനിക്ക് ചൂടും ഓക്കാനവും തോന്നി. നിങ്ങൾ ഈ സിനിമ കണ്ട് ചിരിച്ചതിൽ സന്തോഷം. എന്നിട്ടും ഇതാണ് എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട വസ്ത്രം!. സാധാരണയായി ഗർഭത്തിൻറെ ആദ്യ ആഴ്ച. എല്ലാ വിധത്തിലും എനിക്കത് ഒരു അത്ഭുതമായിരുന്നു.

‘അടുത്തിടെ, സൗഭാഗ്യയുടെ വേറെയും ചിത്രങ്ങള്‍ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധേയമായി. സൌഭാഗ്യ നിറത്തിലുള്ള മനോഹരമായ സാരി ധരിച്ചിരുന്നു. ഇതുമായി ജോടിയാക്കിയ മനോഹരമായി കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്ത ബ്ലൗസ്. അനുബന്ധം പരമ്പരാഗത ആഭരണങ്ങളാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*