രാംചരണിനെ പോലൊരു ഭർത്താവിനെ കിട്ടാൻ ഭാഗ്യം വേണം🤩🤩, ഭാര്യയ്ക്ക് വേണ്ടി ലിപ്‌ലോക്ക്💋💋 രംഗം ഉപേക്ഷിച്ച് രാംചരൺ🙈🙈.. ഇങ്ങനെ വേണം മാതൃക ഭര്‍ത്താക്കന്മാര്‍💋💋

കഥാപാത്രത്തിന് വേണ്ടി ഏത് വേഷവും ചെയ്യാൻ താരങ്ങൾ തയ്യാറാണെന്നാണ് പറയപ്പെടുന്നത്. എങ്കിലും ചിത്രത്തിലെ ചുംബന രംഗങ്ങളും കിടപ്പുമുറി രംഗങ്ങളും ചർച്ചയാകാറുണ്ട്. മലയാള നടൻ ടൊവിനോ തോമസാണ് ഈ വേഷങ്ങളിൽ ഭൂരിഭാഗവും കൈകാര്യം ചെയ്തത്.

എന്നാൽ അത്തരം വേഷങ്ങൾ ചെയ്യാൻ രാംചരണിന് ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടെന്ന് രസകരമായ ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നിട്ടുണ്ട്. രാംചരണും ഒരു പ്രമുഖ കുടുംബത്തിലാണ് ജനിച്ചത്. ചിരഞ്ജീവിയുടെ മകനാണ് രാം ചരൺ. തെലുങ്കിലെ പ്രിയപ്പെട്ട നടന്മാരിൽ ഒരാളായി രാംചരൺ മാറിയിട്ട് അധികനാളായിട്ടില്ല.

എന്നാൽ റൊമാന്റിക് രംഗങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്ന താരം വിമുഖത കാണിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് സംവിധായകൻ പറയുന്നു. രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് രാംചരണിന്റെ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന്റെ സെറ്റിൽ ഒരു കഥ വന്നിരുന്നു. സിനിമയിൽ ഒരു ലിപ്‌ലോക്ക് സീൻ ഉണ്ടായിരുന്നു.

രാംചരൺ സാമന്തയും പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. 2018ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് സുകുമാറാണ്. ചിത്രം 200 കോടിയിലധികം ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ നേടി. ഭാര്യ കാരണമാണ് ചിത്രത്തിലെ ചുംബന രംഗത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ താരം മടിച്ചതെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ.

സംവിധായകനെന്ന നിലയിൽ സുകുമാർ തന്നെയാണ് ചിത്രത്തിന് തിരക്കഥയെഴുതിയത്. നായികയും നായികയും തമ്മിലുള്ള ലിപ് ലോക്കിംഗ് രംഗമായിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ തിരക്കഥ. എന്നാൽ അത് ഒഴിവാക്കണമെന്ന് ക്യാപ്റ്റൻ രാംചരൺ നിർദ്ദേശിച്ചു.

അങ്ങനെ സംവിധായകനും അങ്ങനെ തന്നെ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചു. ചിത്രം തുടങ്ങിയതിന് ശേഷം സംവിധായകൻ വീണ്ടും താരവുമായി സംസാരിച്ചെങ്കിലും പ്രതീക്ഷിച്ച പ്രതികരണം ലഭിച്ചില്ല. കാരണം, നടിയുടെ ഭാര്യ എന്ന നിലയിൽ

ഉപാസന കാമിനിക്ക് തന്റെ ഭർത്താവ് ലിപ്‌ലോക്ക് രംഗങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിൽ വലിയ താൽപ്പര്യമില്ലായിരുന്നു. ഭാര്യയുടെ ഇഷ്ടക്കേട് അറിഞ്ഞാണ് താരം വിസമ്മതിച്ചത്. അതിനാൽ സംവിധായകൻ അത് നിരസിച്ചു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*