സസ്പെൻസിന് വിരാമം🤩🤩; ഒടുവിൽ അവൾ തങ്കുവിന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നു💃🏻💃🏻. തങ്കു ഫാന്‍സിന് ഡെഡിക്കേറ്റ് ചെയ്യുന്നു..❤️❤️👍🏻

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ടെലിവിഷൻ ഷോയാണ് സ്റ്റാർ മാജിക്. തമാശകളും ഒറ്റയാള് കൗണ്ടറുകളുമായി മുന്നേറുന്ന ഷോയെ കുറിച്ചുള്ള വിമര് ശകരുടെ പരാതി ബോഡി ഷേമിങ്ങിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നുവെന്നാണ്.

എന്നാൽ വിമർശനങ്ങൾക്കിടയിലും തങ്കച്ചൻ വിതുര ഇപ്പോഴും ആരാധകരുടെ പ്രിയങ്കരനാണ്. അവിവാഹിതനായ തങ്കച്ചന്റെ ജീവിതത്തിലേക്ക് ഒരാൾ കടന്നുവരാൻ പോകുന്നു എന്നാണ് വാർത്ത. തങ്കച്ചൻ വിവാഹിതനാകുന്നു എന്ന വാർത്ത ഇരുകൈയ്യും നീട്ടിയാണ് ആരാധകർ സ്വീകരിച്ചത്.

ഇത്രയും കാലം വിവാഹം കഴിക്കാതിരുന്നതും ജീവിതത്തിന്റെ തുടക്കത്തിലേക്ക് മറ്റൊരാളെ ചേർക്കാൻ മടി കാണിച്ചതുമാണ് താമസത്തിന് കാരണമെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. സ്റ്റാർ മാജിക് അവതാരക ലക്ഷ്മി നക്ഷത്ര തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലിലൂടെ തങ്കച്ചന്റെ വിവാഹ വാർത്ത പങ്കുവെച്ചു.

തന്റെ വിവാഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ചില സർപ്രൈസുകളുണ്ടെന്ന് തങ്കച്ചൻ പ്രതികരിച്ചപ്പോൾ, ആളെ അറിയാമെന്നും എന്നാൽ ആ രഹസ്യം ഇപ്പോൾ പുറത്തുപറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ലെന്നും ലക്ഷ്മി നക്ഷത്ര പറഞ്ഞു. തന്റെ വിവാഹം ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്ന് തങ്കച്ചൻ പറയുമ്പോൾ,

തന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലിലൂടെ വിവാഹം ലൈവായി പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിക്കുമെന്ന് ലക്ഷ്മി പറയുന്നു. എന്നാൽ തങ്കച്ചൻ ആരെയാണ് വിവാഹം കഴിക്കുന്നതെന്നോ ഇപ്പോൾ എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്നോ ദമ്പതികൾ പറയുന്നില്ല. എന്നാൽ സംഭാഷണത്തിനിടയിൽ തനിക്ക് അറിയാവുന്ന കുട്ടിയാണെന്നും

സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തുന്നതായും ലക്ഷ്മി പറയുന്നു. സ്റ്റാർ മാജിക്കിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകരുള്ള താരമാണ് തങ്കച്ചൻ. തങ്കച്ചനൊപ്പം ഇതേ പ്രോഗ്രാമിലെ മറ്റൊരു താരമായിരുന്ന അനുവിനെ കുറിച്ച് നേരത്തെ പരാമർശം ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും അത് ശരിയല്ലെന്ന് ഇരുവരും പ്രതികരിച്ചു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*