എപ്പോഴെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ഭാര്യയുടെ മുലപ്പാൽ കുടിച്ചിട്ടുണ്ടോ🍼🍼? എന്നാൽ ആയുഷ്മാൻ ഖുറാൻ കുടിച്ചിട്ടുണ്ട്🙈🙈, പിന്നീട് നടന്ന സംഭവ ബഹുലമായ കഥകള്‍ കേട്ടാൽ നിങ്ങൾ ഞെട്ടും.🔥❤️👍🏻

നടനും ഗായകനും എഴുത്തുകാരനുമാണ് ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന. തന്റെ സിനിമകൾ സൂപ്പർഹിറ്റുകളാക്കിയ ബോളിവുഡിലെ ചുരുക്കം ചില നടന്മാരിൽ ഒരാളാണ് അദ്ദേഹം. പ്രധാന വേഷങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കുകയും ചെയ്തു.

OTT പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബ്രഹ്മന്റെ യഥാർത്ഥ പതിപ്പിൽ ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന പൃഥ്വിരാജിനൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. പൃഥ്വിരാജിനേക്കാൾ നന്നായി ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന ഈ വേഷം ചെയ്തിട്ടുണ്ട് എന്നാണ് പല സിനിമാ പണ്ഡിതരും പറയുന്നത്. ഇത് തന്നെ അവന്റെ കഴിവുകളെ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു.

താഹിറ കശ്യപ് എന്നാണ് ഭാര്യയുടെ പേര്. അവർക്ക് രണ്ടു കുട്ടികൾ ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ഇരുവരും ആരാധകർക്കായി കുടുംബ സന്തോഷ നിമിഷങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്നുമുണ്ട്. അടുത്തിടെ ഒരു പുസ്തകം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

“ദ സെവൻസ് ഓഫ് ബീയിംഗ് എ മദർ” എന്നായിരുന്നു പുസ്തകത്തിന്റെ പേര്. ഈ പുസ്തകത്തിൽ അവർ തങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഓരോ അനുഭവങ്ങളും വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. അതിൽ ഏറ്റവും രസകരമായ ഒന്നാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചയാകുന്നത്.

ഭാര്യ താഹിറ കശ്യപിന്റെ മുലപ്പാൽ ഭർത്താവ് കുടിച്ചെന്നാണ് പുസ്തകത്തിൽ പറയുന്നത്. വളരെ രസകരമായ ഒരു ജീവിതാനുഭവമാണ് പുസ്തകം പറയുന്നത്. ഒരുമിച്ചു ബാങ്കോക്കിൽ പോയപ്പോൾ ഭർത്താവ് മുലപ്പാൽ കുടിച്ച കഥയാണ് പുസ്തകം പറയുന്നത്.

മൂന്നു ദിവസത്തെ യാത്രയ്ക്കായാണ് ഇരുവരും ബാങ്കോക്കിലേക്ക് പോയത്. 7 മാസം പ്രായമുള്ള കുഞ്ഞ് കൂടെയുണ്ടായിരുന്നതിനാൽ യാത്രയിൽ മുലയൂട്ടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെ കുപ്പിയിലാക്കിയ മുലപ്പാലായിരുന്നു യാത്ര.

കുഞ്ഞില്ലാതെ എയർപോർട്ടിൽ നിൽക്കുമ്പോഴാണ് അമ്മയുടെ ഫോൺ കോൾ വന്നത്. കുഞ്ഞ് നല്ല ഉറക്കത്തിലാണെന്നും കുഞ്ഞിന്റെ മുലപ്പാൽ കുപ്പി കാണാനില്ലെന്നും അമ്മ ഫോണിൽ പറഞ്ഞു. ആകെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലായിരുന്നു താരം.

വീട്ടിലെത്തിയ അവൾ ഭർത്താവിനോട് കാര്യം തിരക്കി. ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന ഭാര്യയുടെ കുടിച്ചു മുലപ്ഉപാലും റങ്ങുകയായിരുന്നു. നല്ല ചൂടുള്ള പോഷകങ്ങൾ നിറഞ്ഞ പ്രോട്ടീൻ ഷേക്ക് ആയിട്ടാണ് താൻ ഇത് കുടിച്ചതെന്ന് ഖുറാനയുടെ ഭാര്യയോട് ആയുഷ്മാൻ മറുപടി പറഞ്ഞു.

അതിന് ശേഷം എന്തെങ്കിലും ആവശ്യത്തിന് പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ മുലപ്പാൽ കുപ്പി ഒളിപ്പിക്കാറുണ്ടെന്ന് താഹിറ കശ്യപ് പുസ്തകത്തിൽ പറയുന്നു. പുസ്തകത്തിലെ വെളിപ്പെടുത്തൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചാ വിഷയമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*