ഇനിയും അങ്ങനെയൊരു വേഷം ചെയ്യണം എന്ന് ആഗ്രഹം ഉണ്ട്😍😍 , അവസരം കിട്ടിയാൽ ചെയ്യും🤩🤩; ശ്വേതാ മേനോൻ തുറന്നു പറഞ്ഞു❤️👍🏻

മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിൽ ഒരാളാണ് ശ്വേത മേനോൻ. 1991ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അനശ്വരം എന്ന മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിലൂടെ മോഡലായാണ് അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. ആദ്യ ചിത്രത്തിലൂടെ തന്നെ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടിയ താരം പിന്നീട് നിരവധി ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമായി.

മോഹൻലാൽ, സുരേഷ് ഗോപി, മമ്മൂട്ടി തുടങ്ങിയ മലയാളത്തിലെ മുൻനിര താരങ്ങൾക്കൊപ്പം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. റോക്കൻ റോൾ, രതിനിർവേദം, കായം, കളിമണ്ണ്, പാലേരി മാണിക്യം ഒരു കൊലപാതക കഥ തുടങ്ങി നിരവധി മലയാള ചിത്രങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇതിനിടയിൽ നിരവധി പരസ്യചിത്രങ്ങളിലും മോഡൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2011ൽ മികച്ച നടിക്കുള്ള പുരസ്കാരം നേടി. അതേ വർഷം വിവാഹിതയായ നടി കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വിവാഹമോചനം നേടി വീണ്ടും വിവാഹിതയായി.

ഇപ്പോഴിതാ തന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിന്റെ മുപ്പതാം വാർഷികം ആഘോഷിക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കുകയാണ് താരം. ആരാധകരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് താരം നൽകിയ മറുപടിയാണ് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നത്.

ഏറ്റവും ശ്രദ്ധപിടിച്ച് പറ്റിയ സിനിമ ആയിരുന്നു രതി നിര്‍വേദം. ഇനിയും ഇത്തരമൊരു സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് വീണ്ടും അങ്ങനെയൊരു സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടെന്നും അതിൽ ഏറെ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും താരം പറഞ്ഞു. ര

തി നിർവാദത്തിലെ അഭിനയം ഏറെ വിമർശനങ്ങൾ ഏറ്റുവാങ്ങിയെങ്കിലും വീണ്ടും അത്തരമൊരു സിനിമ ചെയ്യാൻ അവസരം ലഭിച്ചാൽ സന്തോഷത്തോടെ സ്വീകരിക്കുമെന്ന് അവർ പറയുന്നു. മികച്ച അഭിനയം തന്നെയാണ് ശ്വേത ഈ സിനിമയില്‍ കാഴ്ച വച്ചത് എന്ന് മിക്കവാറും അഭിപ്രായപ്പെട്ടിരുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*