ഞാന്‍ ഒരിക്കലും നാഗയെ ചുംബിച്ചിട്ടില്ല😘😘. ക്യാമറാമാൻ വിദഗ്ധമായി ചിത്രീകരിച്ച രംഗമാണിത്😮😮: സായ് പല്ലവി പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെ🔥❤️👍🏻

നിവിൻ പോളിയെ നായകനാക്കി അൽഫോൺസ് പുത്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് 2015ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രമാണ് പ്രേമം. ഈ ചിത്രത്തിലെ മൂന്ന് നായികമാരിൽ ഒരാളായിരുന്നു നടി സായ് പല്ലവി. പിന്നീട് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സൂപ്പർ താരമായി മാറിയ സായ് പല്ലവി നല്ലൊരു നർത്തകി കൂടിയാണ്.

ദുൽഖറിന്റെ കലിയിലും ഫഹദ് ഫാസിലിന്റെ ആദിരനിലും സായ് പല്ലവി മറ്റ് ഭാഷകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. സായി പല്ലവിയും തെലുങ്ക് സൂപ്പർസ്റ്റാർ നാഗ ചൈതന്യയുമാണ് സൂപ്പർഹിറ്റ് ലവ് സ്റ്റോറിയിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

സായ് പല്ലവിയുടെയും നാഗ ചൈതന്യയുടെയും കെമിസ്ട്രി ആരാധകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമാണ്. ചിത്രത്തിലെ ഒരു രംഗം ഇപ്പോൾ ചർച്ചയിലാണ്. നാഗ ചൈതന്യയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ഒരു ചുംബന രംഗമാണ് ചിത്രത്തിലുള്ളത്. സായ് പല്ലവി സാധാരണയായി ചുംബന രംഗങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാറില്ല.

സായി പല്ലവി നിലപാട് മാറ്റിയോ എന്ന സംശയത്തിലാണ് ആരാധകർ. ഇതിന് മറുപടിയുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് താരം. ഈ രംഗത്തിൽ നാഗ ചൈതന്യയെ താൻ ചുംബിച്ചിട്ടില്ല. ചുംബന രംഗങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കില്ലെന്നും തനിക്ക് അതിൽ താൽപ്പര്യമില്ലെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

തനിക്ക് താൽപ്പര്യമില്ലാത്ത രംഗങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാൻ സംവിധായകൻ നിർബന്ധിച്ചില്ല.ക്യാമറാമാൻ വിദഗ്ധമായി ആ രംഗം പകർത്തിയെന്നും താനും നാഗചൈതന്യയും യഥാർത്ഥത്തിൽ ചുംബിച്ചിട്ടില്ലെന്നും സായ് പല്ലവി പറയുന്നു.

അതേ സമയം തെന്നിന്ത്യൻ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായ സായ് പല്ലവി തന്റെ കാഴ്ചപ്പാടുകളിലും ആദർശങ്ങളിലും ഉറച്ചു നിൽക്കുന്ന വ്യക്തി കൂടിയാണ്. സായി സംവിധാനം ചെയ്ത മറ്റൊരു തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ് വിരാടപർവ്വം.

കലി, ഫിദ, മാരി 2, അതിരൻ, എൻജികെ, പാടി പടി ലെച്ചു മനസു എന്നിവയാണ് സായ് പല്ലവിയുടെ മറ്റ് ശ്രദ്ധേയ ചിത്രങ്ങൾ. മാരി 2വിൽ ധനുഷിനൊപ്പം സായി പല്ലവി പാടിയ റൗഡി ബേബി എന്ന ഗാനം ലോകമെമ്പാടും ഹിറ്റായിരുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*