കുറച്ച് ഡ്രസ്സ് ധരിച്ച് വീട്ടിലേക്ക് വരാൻ ഓഡിഷനർ പറഞ്ഞു🤨🤨; തുടർന്ന് ജ്യൂസ് നൽകി🍹. പിന്നെ നടന്നത് എന്താണ് എന്ന് ഓര്‍മപോലുമില്ല ഒരു തരത്തില്‍ രക്ഷപെട്ടു😇😮.. അനുഭവം പങ്കുവെച്ചു ഗ്ലാമര്‍ താരം ശാലു😭😭.

തെന്നിന്ത്യയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നടിയാണ് ശാലു അമ്മു. ഒരു തെലുങ്ക് സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിന് പോയപ്പോൾ സംവിധായകനിൽ നിന്ന് മോശം അനുഭവം ഉണ്ടായെന്ന് താരം അടുത്തിടെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. പ്രശസ്ത തെലുങ്ക് നടൻ വിജയ് ദേവരകൊണ്ട നായകനായ ചിത്രമായിരുന്നു അത്.

എന്നാൽ സംവിധായകന്റെ പേര് വെളിപ്പെടുത്താൻ താരം തയ്യാറായില്ല. സംഭവം ഏറെ വിവാദമായിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ വിഷയത്തിൽ കൂടുതൽ വിശേഷങ്ങളുമായി എത്തിയിരിക്കുകയാണ് നടി. യുവനടൻ വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ സിനിമയുടെ ഓഡിഷന് സംവിധായകൻ തന്നെ വിളിച്ചു.

സാരിയുടുക്കണമെന്നായിരുന്നു സംവിധായകന്റെ ആവശ്യം. നല്ല വേഷം കിട്ടാൻ വേണ്ടി സംവിധായകൻ പറഞ്ഞത് പോലെ ചെയ്തു. എന്നാൽ ഓഡിഷൻ ഓഫീസിൽ ആയിരുന്നില്ല. എന്നാൽ അവന്റെ വീട്ടിൽ. വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ അവിടെയുള്ള ഫാമിലി ഫോട്ടോസ് എല്ലാം കണ്ടു.

എന്നാൽ കുടുംബം എവിടെയാണെന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ പുറത്ത് പോയിരിക്കുകയാണെന്ന് പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ സംസാരിച്ചതെല്ലാം സിനിമയുമായി ബന്ധമില്ലാത്തതായിരുന്നു. എന്നിട്ട് എനിക്ക് കുടിക്കാൻ ജ്യൂസ് കൊണ്ടുവന്നു. ഇത് കേട്ടതും നടി വിയർത്തു തുടങ്ങി.

പിന്നെ മുറിയിലെ എ.സി. “അതെ, നമുക്ക് അവിടെ പോകാം,” സംവിധായകൻ പറഞ്ഞു. ഇതു കേട്ടപ്പോൾ ചതി മനസ്സിലായി. വീട്ടിൽ നിന്ന് വിളിക്കുകയാണെന്നും ഉടൻ വീട്ടിലേക്ക് പോകണമെന്നും പറഞ്ഞാണ് താരം സ്ഥലം വിട്ടത്. വലിയ അപകടത്തിൽ നിന്ന് താരം രക്ഷപ്പെട്ടത് ഇങ്ങനെ.

തമിഴ് സിനിമയിൽ ചെറിയ വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന നടിയാണ് ശാലു. അടുത്തിടെയാണ് താരത്തിന്റെ വീഡിയോ ചോർന്നത്. ആരോ വീഡിയോ ചോർത്തി. ഇതിന് പിന്നാലെ വലിയ സൈബർ ആക്രമണമാണ് താരത്തിന് നേരിടേണ്ടി വന്നത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*