എജ്ജതി ലുക്ക്..🔥🔥🔥 വെരി നൈസ്.. 🔥🔥🔥 സോഷ്യല്‍ ലോകത്ത് തരംഗമായി അമല പോളിന്റെ പുത്തന്‍ ഗ്ലാമര്‍🔥.. 💥💃🏻💃🏻 ഫോട്ടോസ് കാണാം❤️❤️

ലാൽ ജോസിന്റെ നീലത്താമര എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അമല പോൾ സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തെന്നിന്ത്യയിലെ ഒട്ടുമിക്ക ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ച നടിയായി മാറിയ അമല പോളിന് ആരാധകരും ഏറെയായിരുന്നു.

മോഹൻലാലിനൊപ്പം അമല പോൾ അഭിനയിച്ച റൺ ബേബി റൺ കേരളത്തിൽ ഇത്രയധികം ആരാധകരെ സൃഷ്ടിച്ചു. ഒരുപിടി നല്ല കഥാപാത്രങ്ങളെയാണ് അമല പോൾ തന്റെ അഭിനയത്തിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിച്ചത്.

തമിഴ് ചിത്രമായ മൈനയിലെ അഭിനയത്തിന് പ്രാദേശിക അവാർഡും നടി നേടിയിട്ടുണ്ട്. മുപ്പതാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ നടി അമല പോളിന് ഇരട്ടി മധുരം. അക്ഷയ് കുമാർ ചിത്രം കടവർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്റർ അമലയുടെ ജന്മദിനമായ ഒക്ടോബർ 26ന് പുറത്തിറങ്ങി.

ഇതിന് പുറമെ മറ്റൊരു സന്തോഷ നിമിഷം കൂടി താരത്തിന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ നാല് മില്യണിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സാണ് അമല പോളിന് ഉള്ളത്. അമല പോൾ സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിൽ ഗംഭീര ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി.

റോസ് കളർ സ്യൂട്ടിലാണ് അമല ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് പോസ് ചെയ്യുന്നത്. പറയാൻ വാക്കുകളില്ലെന്നാണ് ആരാധകരുടെ കമന്റ്. എന്തായാലും അമലയുടെ പിറന്നാൾ ആഘോഷിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. മലയാളിയായ അമല പോൾ ഇപ്പോൾ തമിഴ് സിനിമയിലാണ് കൂടുതൽ അഭിനയിക്കുന്നത്.

അമലയുടെ സഹോദരൻ അടുത്തിടെ വിവാഹിതനായിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അമല പോൾ ആയിരുന്നു പരിപാടിയുടെ ഹൈലൈറ്റ്. അമല വിവാഹിതയായിരുന്നെങ്കിലും പിന്നീട് വേർപിരിഞ്ഞു. പൃഥ്വിരാജ് നായകനാകുന്ന ആടുജീവിതമാണ് അമലയുടെ അടുത്ത മലയാളം ചിത്രം.

അതിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ഇനിയും നടക്കാനിരിക്കുന്നു. പിറ്റ കാതൽ എന്ന തെലുങ്ക് ആന്തോളജി ചിത്രമാണ് അമലയുടെ അവസാന റിലീസ്. ഇത് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. അമല അഭിനയിക്കുന്ന രണ്ട് ചിത്രങ്ങളുടെ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികളാണ് ഇപ്പോൾ നടക്കുന്നത്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*