സിനിമയിൽ അടിവസ്ത്രം മാത്രം😳😳 ധരിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ട് സംവിധായകൻ ആറ് മാസത്തോളം തന്നെ പിന്തുടർന്നു🔥🔥: വെളിപ്പെടുത്തലുമായി നടി കിരൺ💃🏻🤩🤩

ഒരുകാലത്ത് തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ നായികയായിരുന്നു കിരൺ റോത്തോഡ്. തമിഴകത്ത് ജമിനി എന്ന ചിത്രത്തിലെ ചിയാൻ വിക്രമായി അഭിനയിച്ച് പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി കിരൺ മാറി. പിന്നീട് തമിഴകത്ത് നടി കമൽഹാസന്റെ നായികയായി.

മോഹൻലാലിന്റെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രം താണ്ഡവം മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. അതിന് ശേഷം മനുഷ്യമൃഗം എന്ന ബാബുരാജ് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് കിരൺ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. കൂടുതലും ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന താരം ഇപ്പോൾ ബിക്കിനിയിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്.

എന്തൻ ഉയിർ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ് താരം ബിക്കിനിയണിഞ്ഞത്. എന്നാൽ നിർമ്മാതാക്കൾ ആവശ്യപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ആറ് മാസത്തേക്ക് ടു പീസ് എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കില്ലെന്ന് താരം വെളിപ്പെടുത്തി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയാണ് താരം ഇക്കാര്യം വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

എങ്കിലും പലതരത്തിലുള്ള ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളാണ് താൻ ധരിച്ചിരുന്നതെന്നും ബിക്കിനിയിൽ അഭിനയിക്കുന്നത് തന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യത്തേയും അവസാനത്തേയും അഭിനയമാണെന്നും നടി വെളിപ്പെടുത്തി. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെയാണ് താരം വിവരം പങ്കുവെച്ചത്. ടു പീസ് ധരിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു പ്രശ്നവുമില്ല.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ തന്റെ മടിത്തട്ടിലെ പ്രധാന കാരണം തന്റെ ശരീരഭാരമാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ് താരം. തന്റെ ശരീരഭാരത്തെക്കുറിച്ച് ആശങ്കയുണ്ടെന്ന് താരം പറയുന്നു. എന്നാൽ, അന്ന് താൻ അഭിനയിച്ച ഗാനം സൂപ്പർഹിറ്റായി മാറിയെന്നും ആരാധകരെപ്പോലും നിരാശപ്പെടുത്തിയെന്നും നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*