മമ്മുട്ടിയുടെ നായികയായിരുന്ന ശ്രുതിയുടെ സ്വകാര്യ ചിത്രങ്ങൾ ലീക്കായത് എങ്ങനെയാണ്😭😭. ഇതുവരെ കണ്ടുപിടിക്കാത്ത രഹസ്യം..😇😇

മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച മമ്മൂട്ടിയുടെ മികച്ച നടി ശ്രുതി രാമകൃഷ്ണയുടെ സ്വകാര്യ ഫോട്ടോകൾ എങ്ങനെയാണ് ചോർന്നതെന്ന ചോദ്യങ്ങളാണ് ഉയർന്നിരുന്നു. ഭർത്താവിനൊപ്പമുള്ള സ്വകാര്യ ചിത്രങ്ങൾ ചോർന്നു.

നടിയുടെ ഫോണിൽ സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന ചില കിടപ്പുമുറി ചിത്രങ്ങൾ ആരുമറിയാതെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിച്ചിരുന്നു. രാഷ്ട്രീയ നേതാവിന്റെ മകനുമൊത്തുള്ള ദൃശ്യങ്ങളായിട്ടാണ് ചിത്രങ്ങൾ കൈമാറുന്നത്. എന്നാൽ ഭർത്താവ് മനോജ് ഗൗഡയോടൊപ്പമുള്ള സ്വകാര്യ നിമിഷങ്ങൾ ചോർന്നെന്നും.

ആരോ തന്റെ ഫോൺ ഹാക്ക് ചെയ്തെന്നും നടി പറയുന്നു. ശ്രുതി സൈബർ സെല്ലിൽ പരാതി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. അതേ സമയം സിനിമയിലൂടെ ശ്രുതിയുടെ കരിയർ തകർക്കാനുള്ള ബോധപൂർവമായ ശ്രമമാണ് കൈനിറയെതെന്നാണ് സൂചന. വിവാഹശേഷം നിരവധി ഹിറ്റ് സിനിമകളുടെ ഭാഗമായിരുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*