നിരന്തരം ശല്യമാകുന്ന ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കാതെ രക്ഷപ്പെടാനും മാര്‍ഗങ്ങള്‍.🤣🤣 വേഗം പരീക്ഷിച്ചോള്ള്💥💥 .. ആഹനൈസ് ഐഡിയ 🔥❤️👍🏻

വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങൾ നിങ്ങൾ വായിച്ചതായി സുഹൃത്തുക്കളെ അറിയിക്കാതെ തന്നെ തുറക്കാം. ഇപ്പോൾ അയച്ച മെസേജിനൊപ്പം സമയം അറിയാൻ ഒരു വഴിയുണ്ട്. ചില ചെറിയ നുറുങ്ങുകൾ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള പോലെ WhatsApp ഉപയോഗിക്കാം. താൽപ്പര്യമില്ലാത്ത ഗ്രൂപ്പുകളിൽ നിന്നുള്ള സന്ദേശങ്ങളുടെ അറിയിപ്പുകൾ സ്വീകരിക്കുന്നത് ചിലപ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

ഇതിനെ മറികടക്കാൻ ഒരു വഴിയുണ്ട്. വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് തന്നെ നൽകുന്ന ഫീച്ചറാണിത്. ഗ്രൂപ്പ് ഇൻഫോയിൽ പോയതിന് ശേഷം മ്യൂട്ട് ഓപ്ഷൻ അമർത്തുക. ഗ്രൂപ്പിൽ നിന്നുള്ള സന്ദേശങ്ങളുടെ അറിയിപ്പ് നിർത്താൻ എട്ട് മണിക്കൂർ മുതൽ ഒരു വർഷം വരെ എടുക്കാം. സന്ദേശം അയച്ചയാളെ അറിയിക്കാതെ നിങ്ങൾക്ക് വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് തുറക്കണമെങ്കിൽ, എയർപ്ലെയിൻ മോഡിൽ ഫോൺ തുറക്കുക, തുടർന്ന് വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് തുറക്കുക.

നിങ്ങൾക്ക് വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് സന്ദേശം തുറക്കാം, അയച്ചയാൾ അറിയുകയില്ല. വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ നിങ്ങൾ കാണുന്ന ഇരട്ട ചെക്ക് മാർക്ക് ഇതാണ് എന്നതിന് തെളിവില്ല. ഒരു വിമാനം മോഡൽ ചെയ്യുമ്പോൾ മൊബൈലുകൾ വൈഫൈയും മൊബൈൽ സിഗ്നലുകളും കട്ട് ചെയ്യുന്നതിനാൽ സാങ്കേതികമായി ഇത് സാധ്യമാണ്. വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ നിന്ന് ലോഗ് ഔട്ട് ചെയ്‌തതിന് ശേഷം മാത്രം എയർപ്ലെയിൻ മോഡ് ഓഫാക്കുക.

നിങ്ങൾ ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വ്യക്തിയെ നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ഡെസ്‌ക്‌ടോപ്പിലേക്ക് എത്തിക്കാനും ഒരു മാർഗമുണ്ട്. നിങ്ങൾ ചാറ്റ് അമർത്തിപ്പിടിക്കുമ്പോൾ ദൃശ്യമാകുന്ന പോപ്പ്-അപ്പ് വിൻഡോയിൽ, അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ, വിൻഡോയിൽ നിങ്ങൾ ആഡ് കൺവേർഷൻ കുറുക്കുവഴി ഓപ്ഷൻ കാണും.

അതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്താൽ നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ഡെസ്ക്ടോപ്പിൽ ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വ്യക്തിയുടെ കുറുക്കുവഴിയിലേക്ക് നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകും. വിൻഡോസ് ഫോണുകളിൽ ബാക്ക്-സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുക എന്നതാണ് ഏക പോംവഴി. വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ സ്വകാര്യ സന്ദേശങ്ങളും അയക്കാം. WhatsApp ക്രമീകരണങ്ങളിലേക്ക് പോയി ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ് ലിസ്റ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

നിങ്ങൾക്ക് സന്ദേശം അയയ്‌ക്കേണ്ട കോൺടാക്‌റ്റിനെ ചേർക്കാൻ കഴിയും. അതിനു ശേഷം സാധാരണ പോലെ ഒരു മെസ്സേജ് അയച്ചാൽ മതി. നിങ്ങൾ അയച്ച സന്ദേശം എപ്പോൾ വായിച്ചുവെന്നും ഗ്രൂപ്പിലായിരിക്കുമ്പോൾ ആരാണ് അത് വായിച്ചതെന്നും അറിയാനുള്ള ഒരു മാർഗം ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്കുണ്ട്.

നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അയച്ച സന്ദേശം അമർത്തിപ്പിടിക്കുക, തുടർന്ന് വിവര ഓപ്ഷനിലേക്ക് പോകുക. കാലക്രമേണ, നിങ്ങളുടെ സന്ദേശം ആരാണ് വായിച്ചതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താനാകും. ഇതുപോലുള്ള ചെറിയ സൂത്രവാക്യങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച്, സാങ്കേതികവിദ്യയ്ക്കായി നമ്മെ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് പകരം നമ്മുടെ സൗകര്യത്തിന് സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിക്കാം.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*