ഗുരുതര ആരോപണങ്ങളുമായി ശാന്തിവിള ദിനേഷ്…😇😇 അന്ന് വാഹനം തട്ടുന്ന സമയത്ത് നടി ലഹരി വല്ലതും ഉപയോഗിച്ചിരുന്നോ എന്ന് പോലും സംശയം ഉണ്ട്..🥳🤩

ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് നടി ഗായത്രി സുരേഷും സുഹൃത്തും സഞ്ചരിച്ച വാഹനം മറ്റൊരു വാഹനവുമായി കൂട്ടിയിടിച്ചിരുന്നു. ഗായത്രിയും സുഹൃത്തും കാർ നിർത്താതെ പോയതും തുടർന്നുണ്ടായ സംഭവങ്ങളെല്ലാം വലിയ വിവാദത്തിന് വഴിവെച്ചിരുന്നു. നടിയെ റോഡിൽ തടഞ്ഞുനിർത്തുന്ന വീഡിയോയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിരുന്നു.

ഇതിന് പിന്നാലെ രൂക്ഷ വിമർശനമാണ് നടിക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്നത്. നടിയായതുകൊണ്ടാണ് അപകടത്തിന് ശേഷം കാർ നിർത്താതിരുന്നതെന്നായിരുന്നു നടിയുടെ ന്യായീകരണം. വാഹനാപകടത്തിൽ ഒരാൾ മരിച്ചാലും നടി ഇതുപോലെ ചെയ്യുമോ എന്നായിരുന്നു സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ പ്രധാന ചോദ്യം. പിന്നാലെ നിരവധി ട്രോളുകളും വന്നു.

പ്രശ്‌നങ്ങളെല്ലാം പരിഹരിച്ചതായി അടുത്ത ദിവസത്തെ തത്സമയ സംപ്രേക്ഷണത്തിൽ നടി പറഞ്ഞു. ഗായത്രി സുരേഷിനെതിരെ ഗുരുതര ആരോപണങ്ങളും വിമർശനങ്ങളുമായി സംവിധായകൻ ശാന്തിവിള ദിനേശ് രംഗത്തെത്തി. നടിക്കെതിരെ അമ്മ സംഘടന നടപടിയെടുക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകളിൽ മാത്രം അഭിനയിച്ച നടിയാണ് ഗായത്രി. ജമ്നാപാരി ഉൾപ്പെടെ വിരലിലെണ്ണാവുന്ന സിനിമകൾ മാത്രമേ അവർ ചെയ്തിട്ടുള്ളൂ. നടിയുടെ ബയോഡാറ്റ പ്രകാരം ചെന്നൈയിൽ ഒരു ബാങ്കിൽ ജോലിയുണ്ട്. 29 കാരിയായ യുവതി ഒരു യുവാവിനൊപ്പം രാത്രി തന്റെ കാറിൽ യാത്ര ചെയ്യുകയായിരുന്നു. തിരക്കുള്ള നഗരമാണ് കൊച്ചി.

ഇവർ മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നോ എന്ന് സംശയമുണ്ട്. കാർ തകർന്നു. ഗായത്രിയുടെ സുഹൃത്തോ കാമുകനോ ആരാണെന്നറിയില്ല. അവൻ ഒരിക്കലും കാറിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയില്ല. അതാണ് പ്രശ്നം വഷളാക്കിയതെന്നും ശാന്തിവിള പറഞ്ഞു. ഇത് ഒരു സീരിയൽ നടിയെ പോലെയാണെന്നാണ് അപകടത്തിന്റെ വീഡിയോ അയച്ചവർ പറയുന്നത്.

സീരിയലിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർക്ക് ഇവരെ കുറിച്ച് അറിയാൻ വീഡിയോ നൽകിയിരുന്നു. മറുപടി സീരിയലിൽ അങ്ങനെയൊരാൾ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അങ്ങനെയൊരു ‘ഐശ്വര്യ റായ്’ അല്ല. അവൾ ഒരു നടിയാണെന്ന് പോലും ആർക്കും അറിയില്ല. പിന്നീടാണ് ജമ്നാപരിയിൽ ഗായത്രി അഭിനയിച്ചത് എന്നറിഞ്ഞത്. സംഭവം രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു. പ്രശ്‌നം അവസാനിച്ചുവെന്ന് കരുതിയപ്പോൾ ഗായത്രി പുതിയ പിഴവുകൾ വരുത്തിയെന്ന് ശാന്തിവിള വിമർശിച്ചു.

അവളുടെ സിനിമയുടെ പോസ്റ്റർ ഒട്ടിക്കുമ്പോൾ നാട്ടുകാർ പറയും, എറണാകുളത്ത് മുങ്ങിയ നടിയല്ലേ. അത് നിങ്ങളുടെ കരിയറിനെ ബാധിക്കില്ലേ? അവൻ ചോദിക്കുന്നു. അപകടസമയത്ത് ഗായത്രി മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നതായി റിപ്പോർട്ടില്ല. ഒരു മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് ശാന്തിവിള ദിനേശിന്റെ ആരോപണം.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*