പാവങ്ങള്‍ പെട്ടു ഗായ്സ്😍😍.. തോട്ടത്തിൽ സല്ലപിക്കാന്‍ വന്ന കാമുകനും കാമുകിയും💥😜: കട്ടുറുമ്പായി ഡ്രോൺ😇😇: വീഡിയോ കാണുക😲😻

ലോക്ക്ഡൌണ്‍ എന്നത് വല്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥ തന്നെയാണ്. എല്ലാവരും പൂട്ടിയിരിക്കുമ്പോൾ, മിക്ക ആളുകളും മാനസിക അസ്വസ്ഥരാണ്. ആഴ്ചയിൽ ഒരിക്കലെങ്കിലും പുറത്തുപോകുന്നവരും എല്ലാ ദിവസവും പുറത്തുപോകുന്നവരും അസ്വസ്ഥരാണ്.

അതേസമയം, ലോക്ക്ഡൗൺ ലംഘിക്കുകയും ബക്കറ്റ് ചിക്കനും വറുത്ത ചിക്കനും കഴിക്കുകയും പ്രാർത്ഥനാ ഹാളുകളിൽ ഒത്തുകൂടുകയും കൂടുതൽ അറസ്റ്റ് തടയുകയും ചെയ്യുന്നവരെ ഞങ്ങൾ മാധ്യമങ്ങളിൽ കണ്ടു. ഈ മൂന്നാഴ്ചത്തെ ലോക്ക്ഡൗൺ സമയത്ത്, ലോക്ക്ഡൗൺ ലംഘനങ്ങളുടെ അറസ്റ്റ് സാധാരണമായിരുന്നു.

ഈ സമയത്ത് ദമ്പതികൾക്ക് ഒരു വിഭാഗം അവശേഷിക്കുന്നു. അവരുടെ വിരസമായ വേദന അവർ എങ്ങനെ പരിഹരിക്കും? തമിഴ്നാട്ടിൽ നിന്നുള്ള പോലീസ് ഡ്രോണിന്റെ കാഴ്ച ഇപ്പോൾ വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ലോക്ക്ഡൗൺ സമയത്ത് ദമ്പതികളുടെ പ്രണയബന്ധം പോലീസ് ഡ്രോൺ ഉയർത്തുന്നു.

തമിഴ്നാട്ടിലെ തിരുവള്ളൂരിലെ കുമാടിപൂണ്ടിയിൽ ദമ്പതികൾക്കിടയിലാണ് ഡ്രോൺ ആക്രമണം നടന്നത്. മാർച്ചിൽ ലോക്ക്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതുവരെ ദമ്പതികൾ വളരെക്കാലം പരസ്പരം കാണാത്തതിൽ വിഷമിച്ചു. വീട്ടിൽ ബോറടിച്ചതിന് ശേഷം അവർ പരസ്പരം കാണാൻ തീരുമാനിച്ചു.

അങ്ങനെ, ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം, തടാകത്തിനടുത്തുള്ള ഒരു പൂന്തോട്ടത്തിൽ ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടി. ഒരു മരത്തിൽ വിശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ഡ്രോൺ തലയ്ക്ക് മുകളിൽ തകർന്നു. ഭയന്നോടിയ ബൈക്കിൽ ഇരുവരും രക്ഷപ്പെടുന്നതിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുകയും ചെയ്യ്തു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*