🤩🤩 ബോള്‍ഡ് ആന്‍ഡ്‌ ഹോട്ട് ലുക്കില്‍ താരം 🔥🔥.. സോഷ്യല്‍ മീഡിയ കീഴടക്കി ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കലിന്റെ ഫോട്ടോസ്❤️👍🏻 …

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ മിക്ക ആളുകൾക്കും അറിയപ്പെടുന്ന പേരാണ് ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ. ഒരു മടിയും കൂടാതെ ആരുടെ മുന്നിലും സംസാരിക്കാൻ ധൈര്യമുള്ള വ്യക്തിയായി ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ അറിയപ്പെടുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വാക്കുകളിലൂടെ വിമർശനം ഉയർത്തുന്ന വ്യക്തിയാണ് ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ. അഭിപ്രായങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിക്കാൻ യാതൊരു മടിയുമില്ലാത്ത ശ്രീലക്ഷ്മി സംസാരസംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം പലപ്പോഴും വിവാദങ്ങൾക്ക് പാത്രമാകുന്നു.

അതുകൊണ്ടാണ് ശ്രീലക്ഷ്മി പങ്കുവച്ച എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. പുതിയ അധ്യയന വർഷം ആരംഭിക്കുന്നതിന് തൊട്ടുമുമ്പ്, ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ഒരു ഫിസിക്സ് ക്ലാസ് ആരംഭിച്ചു.

നേരത്തെ, ശ്രീലക്ഷി സമാനമായ രീതിയിൽ ലൈംഗിക വിദ്യാഭ്യാസ ക്ലാസുമായി എത്തിയിരുന്നു. താരത്തിന്റെ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുകയും അക്കാലത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ ഫിസിക്സ് ക്ലാസിനായുള്ള ശ്രീലക്ഷ്മിയുടെ വീഡിയോ പോസ്റ്റ് വൈറലായി.

പ്ലസ് 1 പരീക്ഷ പാസായതിന് ശേഷം നമുക്ക് പ്ലസ് ടു ക്ലാസ് ആരംഭിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. അപ്പോൾ ഉടൻ തന്നെ ഒരു ഫിസിക്സ് ക്ലാസ് ആരംഭിക്കാൻ എനിക്ക് അവസരമുണ്ട്. ക്ലാസ് Google മീറ്റ് വഴിയായിരിക്കും.

ആരെങ്കിലും ക്ലാസ്സിൽ ചേരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ പറയൂ. അതാണ് ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ വീഡിയോ പോസ്റ്റിൽ പറയുന്നത്. ക്ലാസിൽ അഞ്ച് വിദ്യാർത്ഥികളെ മാത്രമേ പ്രവേശിപ്പിക്കൂ എന്ന് ശ്രീലക്ഷ്മി അറക്കൽ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നു.

സദാചാരവാദികൾക്കെതിരെ ശ്രീലക്ഷ്മി എപ്പോഴും സംസാരിക്കാറുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സ്ത്രീകളെ പരിഹസിക്കുന്ന എന്തെങ്കിലും സംഭവിക്കുമ്പോൾ, നടി പൊതുവെ അതിനെതിരെ ശക്തമായ അഭിപ്രായങ്ങളും വിയോജിപ്പുകളും പ്രകടിപ്പിക്കാറുണ്ട്.

ചെയ്യേണ്ട വാക്കുകളും പ്രവൃത്തികളും എപ്പോഴും ശ്രീലക്ഷ്മി അറയ്ക്കലിന്റെ ഭാഗത്തുനിന്നുള്ളതിനാൽ നടി പങ്കുവച്ച പോസ്റ്റുകൾ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ആകുന്നു. സൈബർ പ്രവർത്തനങ്ങൾ എന്ന് സ്വയം വിളിക്കുന്ന ഒരു ഓൺലൈൻ ക്ലാസിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു വീഡിയോ പോസ്റ്റാണിത്.

SREELAKSHMI ARAKKAL FACEBOOK PHOTOS

SREELAKSHMI ARAKKAL FACEBOOK PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*