കൂടത്തായി പ്രതി ജോളിയുടെ പുതിയ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഇങ്ങന : ജയിലില്‍ തനിക്ക് കമ്പിളി വസ്ത്രവും പുതപ്പും വേണം എന്നാണ് പറയുന്നത്

കൂടത്തായി കേസിലെ പ്രതി ജോളി ജോസഫും ഒരു പുതപ്പും പുതപ്പും ആവശ്യപ്പെട്ടു. ശാരീരിക പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം ആവശ്യം ഉയർന്നു. ജില്ലാ സെഷൻസ് കോടതിയിൽ കേസ് പരിഗണിക്കുന്നതിനിടെയാണ് ജോളിയുടെ അഭിഭാഷകൻ ഇക്കാര്യം ആവശ്യപ്പെട്ടത്.

ഇതിനായി ജില്ലാ ജയിൽ സൂപ്രണ്ടിന് തൊഴിൽ അപേക്ഷ നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്ന് കോടതിയെ അറിയിച്ചു. എന്നാൽ, ജയിൽ സൂപ്രണ്ട് മുഖേന അപേക്ഷ സ്വീകരിച്ചില്ലെന്ന് കോടതി മറുപടി നൽകി. കേസ് നവംബർ 15 ലേക്ക് മാറ്റി. കൂടത്തായിയിലെ ആറ് കൊലപാതക കേസുകളിൽ പ്രതിയായ ജോളി ഇപ്പോൾ കോഴിക്കോട് ജില്ലാ ജയിലിൽ റിമാൻഡിലാണ്.

തറയിൽ ഒരു പായയിൽ കിടക്കുന്നത് മാത്രം ശാരീരിക പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുമെന്നും പുതപ്പുകളും കമ്പിളി വസ്ത്രങ്ങളും ആവശ്യത്തിന് ജയിലിൽ ജോലി പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കില്ലെന്നും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം കറുത്ത സ്കാർഫ് ധരിച്ച് കോടതിയിൽ ഹാജരായ ചിത്രങ്ങൾ നവമാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

കേസ് പൂർത്തിയാക്കാൻ പോലീസിന് കഴിഞ്ഞില്ലെന്നാണ് വിവരം. ഒരു വിചാരണ തടവുകാരനെന്ന നിലയിൽ, അയാൾക്ക് പണമടയ്ക്കുന്നവരെ ബന്ധപ്പെടാൻ കഴിയില്ല. അതിനാൽ ഒരു സാമ്പത്തിക ഇടപാട് നടത്താൻ അപേക്ഷ അനുമതി തേടുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*