🤩🤩 രചനയുടെ കാളി ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് കമന്റിട്ട സ്‌നേഹയ്ക്ക് ചുട്ടമറുപടിയുമായി താരം🤪👍 “”ഇവിടെ കമന്റ് ഇട്ടിട്ട്, ആ ലൗഡ്‌സ്പീക്കറില്‍ ചെന്നിരുന്നു കുറ്റം പറയണം കെട്ടോ”” 🥱🥱

മഴവിൽ മനോരമയിലെ ‘മറിമായം’ എന്ന സീരിയലിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കിയ നടി രചന നാരായണൻകുട്ടി. അവളുടെ മികച്ച പ്രകടനം കാരണം അവൾക്ക് സിനിമയിൽ നിന്ന് അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു. മറിയത്തിൽ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷം തീർത്ഥാടനം, നിഴൽ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചു.

ലക്കി സ്റ്റാർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ജയറാമായി അഭിനയിച്ചു. ആമേൻ, സെന്റ് അഗർബത്തീസ്, ലൈഫ് ഓഫ് ജോസൂട്ടി, ഡബിൾ ബാരൽ, അസംഗ ഇൻ കളർ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. മോഹൻലാലിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം ആറാട്ട് ആണ്. ബ്ലാക്ക് കോഫി ആയിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രം.

ഇപ്പോള്‍ നടി രചന നാരായണൻകുട്ടി ഭദ്രകാളി പ്രമേയമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തിളങ്ങിയത് എല്ലാവരും സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറല്‍ ആണ്. കഴുത്തിൽ നാരങ്ങ മാലയും ശരീരമാസകലം നീലയും കറുപ്പും പെയിന്റ്‌ അടിച്ച് ചുവപ്പും വേഷവും ധരിച്ച രചനയുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചയായിരിക്കുകയായിരുന്നു.

വിജയദശമിയോടനുബന്ധിച്ചാണ് ഈ ഫോട്ടോകള്‍ ചെയ്തത്. രചനയെ പ്രശംസിച്ച് പലരും രംഗത്തെത്തുന്നു.ഇതില്‍
നടി സ്നേഹ ശ്രീകുമാറിന്റെ അഭിപ്രായവും ലവ് ഇമോജികളുമായി ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നു. രചന പങ്കുവെച്ച എല്ലാ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങളുമായി സ്നേഹ എത്തിയിട്ടുണ്ട്.

അതുപോലെ ഇപ്പോള്‍ ഒരു കമന്റിനു ഉള്ള പ്രതികരണം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്. സ്നേഹയുടെ കമന്റിനാണ് പ്രതികരിച്ചത്, ”ഇവിടെ ലവ് ഇമോജി കമന്റ് ഇട്ടിട്ട്, ആ ലൗഡ്സ്പീക്കറില്‍ ചെന്നിരുന്നു കുറ്റം പറയണം കേട്ടോ” . നേരത്തെ, ശ്രീധയുടെയും എസ്തർ അനിലിന്റെയും ഫോട്ടോഷൂട്ടിനെ വിമർശിച്ച ഉച്ചഭാഷിണി പരിപാടി വിവാദമായിരുന്നു.

നടി രശ്മിയും സ്നേഹയും സിനിമാ ലോകത്തെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെക്കുന്ന ഒരു സംഭവമാണ് ലൗഡ് സ്പീക്കർ. ഈ കമന്റിനു മറ്റു പ്രതികരണങ്ങള്‍ ഇതുവരെ താരം നടത്തിയിട്ടില്ല. അല്പം ചില ഗോസ്സിപ്പ് ഉണ്ടാക്കുന്ന പരിപാടിക്ക് ഈ അടുത്തിടെയായി വിമര്‍ശനം കൂടി വരുന്നുണ്ട്.

Rachana

Rachana

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*