എന്റെ സൗന്ദര്യം കണ്ടു എന്നെ മുതലെടുത്തു. തുറന്നു പറഞ്ഞ് അര്‍ച്ചന

മിനി സ്‌ക്രീനിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സീരിയലുകളിലൂടെ മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയായി മാറിയ താരനടിയാണ് അർച്ചന സുശിലൻ. പഴയ കിരൺ ടിവിയിൽ അവതാരകയായി career ജീവിതം ആരംഭിച്ച അർച്ചന പിന്നീട് സീരിയൽ അഭിനയത്തിലേക്ക് ചുവടുവച്ചു.

നെഗറ്റീവ് കഥാപാത്രമായി അർച്ചന തിളങ്ങുന്നുണ്ടായിരുന്നു. മിക്ക സീരിയലുകളിലും അർച്ചന നെഗറ്റീവ് വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ‘എന്റെ മാനസ പുത്രി’ എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ അർച്ചനയുടെ കരിയർ മോശമായി.

ഈ സീരീസിലെ ഗ്ലോറിയുടെ കഥാപാത്രത്തിന് വളരെയധികം ശ്രദ്ധ ലഭിച്ചു. നടി പല സീരിയലുകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും പലർക്കും അർച്ചന ഇപ്പോൾ ഗ്ലോറിയാണ്. ബിഗ് ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ ആദ്യ സീസണിലെ മത്സരാർത്ഥിയായിരുന്നു അർച്ചന.

ഷോയിൽ എത്തുമ്പോൾ അർച്ചനയുടെ കഥാപാത്രം പ്രേക്ഷകർക്ക് മനസ്സിലായി. അതിനാൽ ഷോയുടെ അവസാനം വരെ പിടിച്ചുനിൽക്കാൻ അർച്ചനയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. സീരിയലുകളിൽ അഭിനയിച്ച അർച്ചന ബിഗ് ബോസും പ്രേക്ഷകർക്ക് പരിചിതമായ മുഖങ്ങളിൽ ഒന്നായിരുന്നു.

ഇതോടെ അർച്ചനയ്ക്ക് ധാരാളം ആരാധകരെ ലഭിച്ചു. ഈ പരമ്പരയിലെ വില്ലനായിരുന്നിട്ടും യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിൽ അർച്ചന ദരിദ്രനാണെന്ന് ആരാധകർക്ക് വ്യക്തമായി. ശക്തമായ വില്ലനെ വീണ്ടും അവതരിപ്പിച്ചതിൽ ഇപ്പോൾ അർച്ചന സന്തോഷിക്കുന്നു.

‘പാടത്ത പൈങ്കിളി’ എന്ന സീരിയലിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നത്. സുഹൃത്തുക്കളെക്കുറിച്ചുള്ള അർച്ചനയുടെ വാക്കുകൾ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നു. അവന്റെ നക്ഷത്രചിത്രം കണ്ടപ്പോൾ, സുഹൃത്തുക്കൾ സൗഹൃദം മുതലെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് അദ്ദേഹം കണ്ടു.

സൗഹൃദത്തെ ഞാൻ വളരെ പവിത്രമായി കാണുന്നു. എന്ത് പറയണമെന്ന് എനിക്കറിയില്ല .ഇത് തിരികെ ലഭിക്കുന്നത് ഒരു മോശം അനുഭവമാണ്. വിശ്വാസം പ്രധാനമാണ്, കാരണം അത് പലപ്പോഴും അപ്രത്യക്ഷമാകും. എനിക്ക് അത് മനസിലാക്കാൻ വളരെ വൈകിയിരിക്കുന്നു.

നല്ല സുഹൃത്തുക്കൾ ആരാണെന്ന് ഇപ്പോൾ എനിക്കറിയാം. “ഞാൻ അവരിൽ സംതൃപ്തനാണ്,” അർച്ചന പറഞ്ഞു. അതേസമയം, അർച്ചനയെ തകർത്ത സീരിയൽ മനസപുത്രിയായിരുന്നു. ഇതിൽ അദ്ദേഹം ക്രൂരത നിറഞ്ഞ വില്ലനായിരുന്നു.

നെഗറ്റീവ് റോളുകൾക്കായുള്ള തിരയലിനെ തുടർന്നാണിത്. എന്നിരുന്നാലും, അമ്മക്കിലി, അമ്മ എന്നീ സീരിയലുകളിൽ അർച്ചന നല്ല വേഷങ്ങൾ ചെയ്തു. ബിഗ് ബോസിലൂടെ പ്രേക്ഷകർ കാണുന്ന അടുത്ത താരമായിരുന്നു അർച്ചന.

സീരിയലിൽ സജീവമായിരുന്ന അർച്ചന ബിഗ് ബോസും പ്രേക്ഷകർക്ക് പരിചിതമായ മുഖങ്ങളിൽ ഒന്നായിരുന്നു. ഇതോടെ താരത്തിന്റെ ആരാധകർ വർദ്ധിച്ചു. സീരിയലിൽ വില്ലനായിരുന്നിട്ടും, യഥാർത്ഥ ജീവിതത്തിലെ അർച്ചന വെറും ദരിദ്രനാണെന്ന് ആരാധകർ മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*