ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿ ಬಾಬರನ್ನು ನೆನೆದು ಗುರುವಾರದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ರಾಶಿಫಲ ತಿಳಿಯಿರಿ..

ಮೇಷ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೋರಾಟದ ನಂತರ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅದೃಷ್ಟ ಒಲವು ತೋರುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಆರ್ಥಿಕ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ನೀವು ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಸಣ್ಣ ಅರೆಕಾಲಿಕ ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕೂ ಸಮಯ ಹುಡುಕುವುದು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವ ದಿನ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರಿ. ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ. ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕುಟುಂಬದ ಅನುಕೂಲತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಲಾಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವ್ಯವಹಾರದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಶುಭ ದಿನವಿದೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿ ಆಗಮಿಸಬಹುದು. ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನೀವು ಓಡಿಹೋಗಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ವೇಗವಾಗಿ ಪ್ರಗತಿಯಾಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ಎಲ್ಲರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಇತರರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಬದಲು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ಗಮನಹರಿಸಿದರೆ ಉತ್ತಮ. ವ್ಯರ್ಥ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಬಯಕೆಯ ಕೆಲಸಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ಇಂದು, ಹಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಿಂದಲೋ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಪಾವತಿಗಳ ಪಾವತಿಯಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಒತ್ತಡದ ದಿನವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರ ಚಿಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಯೋಗಕ್ಷೇಮಕ್ಕೆ ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಬದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಆತಂಕವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಂದಿಗೂ ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಎಲ್ಲೋ ನಿಮ್ಮ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಬಹುದು. ಈ ವರ್ಗಾವಣೆಯಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಪಾವತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ವ್ಯಾಪಾರದ ಚಿಂತೆಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಳಿ ತಪ್ಪಿದೆ. ನೀವು ಕೆಲಸ, ವ್ಯಾಪಾರ ಇತ್ಯಾದಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸುಧಾರಣೆ ಬಯಸಿದರೆ ಸೋಮಾರಿತನ ಮತ್ತು ನೆಮ್ಮದಿಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ ನಂತರ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ನಂತರ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಓಡಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇದರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಸಹ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಮಾಡಿ. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ನೀವು ಇದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ನಿಮಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನೀವು ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಚಿಂತಿತರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿರೋಧಿಗಳ ಗುಂಪಿನಿಂದಾಗಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಧೈರ್ಯ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಮಾತ್ರ ನೀವು ಈ ಜನರನ್ನು ಸೋಲಿಸಬಹುದು. ಮನಸ್ಸಿನ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಮತ್ತು ನ್ಯೂನತೆಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಮೇಲೆ ಶ್ರದ್ಧೆಯಿಂದ ಗಮನಹರಿಸಿ. ಇಂದು, ಕುಟುಂಬದ ಕಡೆಯಿಂದ ಯಾರಾದರೂ ಮುಂದೆ ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಂಗಳಕರ ದಿನವಾಗಿದ್ದು, ಹಠಾತ್ ಶುಭ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸ-ವ್ಯಾಪಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಳಲು ಬಿಡಬೇಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನೀವು ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಹಳೆಯ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕುತ್ತೀರಿ. ಅಧಿಕಾರಿ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಖಿನ್ನತೆಯ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬರಲು ಬಿಡಬೇಡಿ, ಸಮಯವು ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ.

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಶುಭ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನೀವು ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕದಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಇಂದು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಬಹಳ ಸಮಯದಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ದಿನನಿತ್ಯದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಂಜರಿಯದಿರಿ. ವೃತ್ತಿಪರ ಪ್ರಗತಿಯು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶುಭ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಂಗಳಕರ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂದು ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ, ನೀವು ದಿನವಿಡೀ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಜನರು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲೂ ಹಾಸ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಜಗಳಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ನೀವು ತಾಯಿಯ ಕಡೆಯಿಂದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅತ್ತೆಯ ಕಡೆಯಿಂದ ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿರುವ ಜನರು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ದಿನ ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಾಮೀಪ್ಯದಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಅವಕಾಶ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಗಳಿಕೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೋ ವಿಶೇಷ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆಮದು-ರಫ್ತು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಸಹ ಇಂದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆ ಮತ್ತು ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ದಾನ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಸಮಯದ ಸರಿಯಾದ ಬಳಕೆಯಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಬೆಳಗುತ್ತದೆ.

ಮೀನಾ ರಾಶಿ.. ಇಂದಿನ ದಿನ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಶುಭ ದಿನವಾಗಿದ್ದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಗತಿಯ ಹಾದಿ ಸುಗಮವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅಧ್ಯಯನ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚುವುದು ಸಹಜ. ಹೌದು. ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ರಹಸ್ಯ ಶತ್ರುಗಳು ಮತ್ತು ಅಸೂಯೆ ಪಟ್ಟ ಸಹಚರರ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಇಂದು ಯಾರಿಗೂ ಸಾಲ ನೀಡಬೇಡಿ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಗುರುಗಳ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ, ದೇವರ ಪೂಜೆ. ಇಂದು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ನಿರ್ಗತಿಕರಿಗೆ ಒಂದು ಬಾರಿ ಊಟ ನೀಡಿ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*