സനുഷയുടെ പുത്തന്‍ മേക്ക് ഓവര്‍ സോഷ്യല്‍ ഇടങ്ങളില്‍ ചര്‍ച്ച ആകുന്നു… നടിയെ ഇങ്ങനെ ആദ്യമായി കണ്ട ആരാധകരുടെ അമ്പരപ്പ് ഇതുവരെ മാറിട്ടില്ല..

മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ തന്റെ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച ബാലനടിയായിരുന്നു സനുഷ. സനുഷ ഒരുപക്ഷേ ഏറ്റവും പ്രായം കുറഞ്ഞ നടിയാണ്. അഞ്ചാം വയസ്സിൽ, ദാദാസാഹിബിലുടെ സനുഷ മലയാള ചലച്ചിത്രരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചു.

മികച്ച ബാലനടനായി രണ്ട് സംസ്ഥാന സർക്കാർ അവാർഡുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. പിന്നീട് തമിഴിലും മലയാളത്തിലും നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. നടിക്ക് ലഭിക്കുന്ന മിക്ക കഥാപാത്രങ്ങളും നായികയുടെ കുട്ടിക്കാലമാണ്.

കാഴ്ച എന്ന സിനിമയിൽ താരം ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു വേഷം ഉണ്ടായിരുന്നു. പിന്നീട് ദിലീപിന്റെ മിസ്ടര്‍ മരുമകനില്‍ നായികയായി. നായികയെന്നതിനേക്കാൾ സനുഷയെ ബാലതാരമായി ആളുകൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. കുറച്ചുകാലമായി മലയാള സിനിമയിൽ സനുഷയുടെ സാന്നിധ്യം കുറവാണ്.

അടുത്ത ചിത്രം ഉടൻ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് താരം അടുത്തിടെ ഒരു ടെലിവിഷൻ പരിപാടിയിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. നടി കിടിലന്‍ ലുക്കോടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നടിയുടെ ഒരു പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ഇപ്പോൾ തരംഗമാകുന്നു. ഗ്ലാമറസ് മേക്കോവറുമായാണ് നടി എത്തിയത്.

Courtesy Grihalaksmi

ജീൻസ് എബ്രഹാം ആണ് ചിത്രം പകർത്തിയത്. നിങ്ങളുടെ മനസിലുള്ള ആ പഴയ വെര്‍ഷന്‍ കളഞ്ഞേക്ക്, കാലാവധി കഴിഞ്ഞു, ഇനി പുതിയ നിയമങ്ങള്‍ ഫോട്ടോയ്‌ക്ക് ചുവടെയുള്ള അടിക്കുറിപ്പ് പറയുന്നു. ചിത്രത്തിൽ ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് നടി എത്തിയിരിക്കുന്നത്. ആരാധകർ ചിത്രങ്ങളെ ഉറ്റുനോക്കുന്നു.

ഇനി ഇത് വിധത്തില്‍ ഉള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ തനിക്ക് ചേരും എന്നാണ് നടിക്ക് ഇതില്‍ നിന്നും തെളിയിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിലെ ലുക്ക് സനുഷയുടെ ആരാധകരില്‍ വളരെ മികച്ച പ്രതികരണവും തെല്ലൊരു അമ്പരപ്പും ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Sanusha Santhosh INSTAGRAM PhotoS

Sanusha Santhosh INSTAGRAM PhotoS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*