കുഞ്ഞിക്കാന്‍റെ ഹണിമൂണ്‍ വിശേഷങ്ങള്‍,, ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു.. സംഭവങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെ

യുവ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടനാണ് ദുൽക്കർ സൽമാൻ. യുവാക്കളെ ആകർഷിച്ച നടനാണ് അദ്ദേഹം എന്നതാണ് സത്യം. ന്യൂജനറേഷൻ സിനിമകളിൽ ദുൽഖർ സൽമാൻ മാത്രമാണ് നായകൻ. ഒരു മെഗാസ്റ്റാറിന്റെ മകനപ്പുറം,

സ്വന്തമായി ഒരു വ്യക്തിത്വം സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ട് ദുൽക്കർ സൽമാൻ സ്വയം ഒരു പേര് ഉണ്ടാക്കി. ഉദ്ഘാടന ചിത്രത്തിലെ തന്നെ പുതുമുഖമായിരുന്നു ദുൽഖർ. അഭിനയ ജീവിതത്തിന്റെ തുടക്കം.

ദുൽഖർ സൽമാൻ ആവശ്യമെങ്കിൽ ഒരു മികച്ച എൻട്രി കൊണ്ടുവരാൻ കഴിയുന്ന ഒരു നടനായിരുന്നു. പിതാവിന്റെ ലേബലിൽ അറിയപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്ത അദ്ദേഹം സ്വന്തമായി ഒരു പുതിയ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

സെക്കൻഡ് ഷോ എന്ന സിനിമയിലൂടെ വന്ന താരത്തിന്റെ മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സല്യൂട്ടിനായി വരുന്നു. ദുൽഖറിന്റെ നല്ല പകുതിയായ അമൽ എപ്പോഴും ദുൽഖറിന് ഒരു പിന്തുണയാണ്. വിവാഹത്തിന് ശേഷമാണ് ദുൽഖർ സിനിമയിലെത്തിയത്.

മകളുടെ വാർത്തകളും താരം ആരാധകരിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു. ദുൽക്കറിന്റെയും അമാലുവിന്റെയും മധുവിധു കഥകൾ ഇപ്പോൾ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. അധികം പരിചയമില്ലാത്ത രണ്ടുപേർ. പരിചയമില്ലാത്ത രാജ്യത്തേക്ക് ഹണിമൂണിന് പോയതിനെക്കുറിച്ച് ആയിരുന്നു പറഞ്ഞിരുന്നത്.

തങ്ങളുടെ അറേഞ്ച് മാര്യേജ് ആയിരുന്നു എന്നും വിവാഹത്തിനുശേഷം തീവ്രമായി പ്രണയിക്കുകയാണ് എന്നതായിരുന്നു താരം പറയുന്നത്. വിവാഹശേഷം അവർ തീവ്രമായി പ്രണയത്തിലായി. അറഞ്ച് വിവാഹത്തിൽ പ്രണയം ഉണ്ട്.

ആ ബന്ധത്തിൽ ഭയങ്കരമായ ഒരു പുതുമയുണ്ട്. പ്രണയം വിവാഹത്തോടെ തുടങ്ങുന്നു. വിവാഹത്തിന് മുമ്പ് ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും പരസ്പരം ഒന്നും അറിഞ്ഞിരുന്നില്ല. ആഫ്രിക്കയിലാണ് അവർ അവരുടെ മധുവിധു ആഘോഷിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തത്.

തിരിച്ചുള്ള യാത്രയിൽ, വിമാനത്തിന് എന്തോ കുഴപ്പം കാരണം അവരുടെ വിമാനം റദ്ദാക്കി. യാത്രക്കാരിൽ ഭൂരിഭാഗവും പരിഭ്രാന്തരായി. ആ സമയത്ത് ഞാൻ അമാലുവിനോട് പേടിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു. ഇല്ല എന്ന് പറഞ്ഞു. ഒരു പ്രതിസന്ധിയിൽ നമുക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് ഞങ്ങളെ ബാധിക്കില്ലെന്ന് ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്,

എന്നാൽ അമലുവിന്റെ മറുപടി ഇത് ആദ്യമായിട്ടാണ് നേരിൽ കാണുന്നത് എന്നാണ്. അവിടെവച്ചാണ് ദുൽഖറിനു ഭക്ഷണത്തോടുള്ള ഇഷ്ടത്തെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം മനസ്സിലാക്കിയത്. സിനിമാക്കാർ അധികം കഴിക്കില്ലെന്ന് ആരോ പറയുന്നു. സാധാരണ സിനിമാ പ്രവർത്തകർ അധികം കഴിക്കുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഭക്ഷണം വളരെ ആസ്വദിച്ചതായി ദുൽക്കർ പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*